Ask NHờ tư vấn

nangphuduht

Junior
Reactions
44
MR
0.004
Facebook
Follow me on Facebook
Chả là bà chị e hôm qua hỏi e về gõ captcha, mà trước giờ e chưa làm cái này nên cũng ko rõ như thế nào
Đây là link chị e coi và định thử làm trên đó
http://www.vieclamthemuytin.com/2017/08/data24h.html
Giá họ trả là 15k VND/1000cap
Bác nào coi hộ e xem cái link đó có uy tín hay ko với
Hoặc có nhóm nào gõ cap uy tín và giá cao hơn chỉ e với. Em về e đưa cho chị e làm
Thanks các bác nhé!!!! :):):):):):):):):)

Hỏi nó cái phần mềm gì mà 300k/năm :oops::oops::oops:. Và web đó nó giới thiệu là gõ thằng Qlink mà Qlink thì scam từ 8 kiếp trước rồi nha bạn.

Chả là bà chị e hôm qua hỏi e về gõ captcha, mà trước giờ e chưa làm cái này nên cũng ko rõ như thế nào
Đây là link chị e coi và định thử làm trên đó
http://www.vieclamthemuytin.com/2017/08/data24h.html
Giá họ trả là 15k VND/1000cap
Bác nào coi hộ e xem cái link đó có uy tín hay ko với
Hoặc có nhóm nào gõ cap uy tín và giá cao hơn chỉ e với. Em về e đưa cho chị e làm
Thanks các bác nhé!!!! :):):):):):):):):)
Đi làm thêm ở ngoài đi, còn được giao tiếp, giờ Cap đang ở thời kỳ hỗn loạn (lý do là ai cũng thích việc nhẹ nhàng) nên giá code thì rớt nhiều, tình hình trừ code cũng rất căng, giá 15k/1000 code là giá tạm chấp nhận được, nhưng mà là 1000 code đúng, sai thì không tính, thậm chí trừ tiền, còn chưa kể code dài, khó nhìn.... tóm lại là chả được bao nhiêu, ngồi nhiều thì đau lưng, hại gan, gõ nhiều hại ngón tay, hại tim... Lợi bất, cập hại. DẸP o_O

Đi làm thêm ở ngoài đi, còn được giao tiếp, giờ Cap đang ở thời kỳ hỗn loạn (lý do là ai cũng thích việc nhẹ nhàng) nên giá code thì rớt nhiều, tình hình trừ code cũng rất căng, giá 15k/1000 code là giá tạm chấp nhận được, nhưng mà là 1000 code đúng, sai thì không tính, thậm chí trừ tiền, còn chưa kể code dài, khó nhìn.... tóm lại là chả được bao nhiêu, ngồi nhiều thì đau lưng, hại gan, gõ nhiều hại ngón tay, hại tim... Lợi bất, cập hại. DẸP o_O
e cũng ko khoái món này nhưng chị e có vẻ máu dù e đã bảo rồi @@
tks bác kkkk

Hỏi nó cái phần mềm gì mà 300k/năm :oops::oops::oops:. Và web đó nó giới thiệu là gõ thằng Qlink mà Qlink thì scam từ 8 kiếp trước rồi nha bạn.
:eek::eek::eek::eek::eek: e cũng ko biết cái phần mềm đó là gì :D
tks bác đã tư vấn :):):):):):)

mmo nhiều mảng ngon mà bạn ....gõ captcha mệt lắm :(

mảng nào ngon vậy bác? Bác cho em xin cao kiến được ko?:D
Tiếp thị liên kết, món này đòi hỏi kiến thức chuyên sâu về 1 lĩnh vực hoặc mặt hàng nào đó, cùng với khả năng "chém" tốt, tóm lại là văn phải tốt, có thêm chút sáng tạo thì càng ngon. Tuy nhiên, ưu điểm của loại hình này là chỉ cần ngày nào cũng chăm chỉ, đọc, đọc, nghiên cứu, nghiên cứu.... tùy tư chất từng người, giỏi thì cỡ 3 tháng - 6 tháng là bắt đầu có tiền, kém thì kiên trì hơn thêm từ 1,2 năm... Thôi dẹp mẹ đi :D:D:D ngày nào cũng nghiên cứu được thì làm cái mọe gì chả ra tiền :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom