Nhờ tư vấn VPS của Aruba Cloud?

nguyenson78

Senior
Reactions
164
MR
1.177
Seach google tìm thấy VPS của Aruba Cloud giá rẻ đang cần loại 1€ để chạy ubuntu mà không biết chất lượng Aruba Cloud thế nào, bác nào có sử dụng qua cho xin ý kiến.

A1: The service very very very slow, seems like they dont know what they are doing.
À2: It is a cheat company please go for any other hosting company

rẻ quá sao chạy đc bạn, dùng mấy gói thấp nhất của vultr, digitalocean,... ấy. Dùng mấy cái khuyến mại nạp tiền lần đầu thì tính ra cũng chỉ 3-5$/VPS thôi.

rẻ quá sao chạy đc bạn, dùng mấy gói thấp nhất của vultr, digitalocean,... ấy. Dùng mấy cái khuyến mại nạp tiền lần đầu thì tính ra cũng chỉ 3-5$/VPS thôi.
Giờ reg vultr khó lắm cậu ơi, nó cắt hết coupon rồi loại rẻ nhất cũng 2.5$ mà mình thì cần số lượng nhiều để tạo VPN riêng thôi nên k cần máy mạnh, degitalocean thì rẻ nhất cũng 5$ mà coupon cũng chỉ có 15$ credit thôi.

Giờ reg vultr khó lắm cậu ơi, nó cắt hết coupon rồi loại rẻ nhất cũng 2.5$ mà mình thì cần số lượng nhiều để tạo VPN riêng thôi nên k cần máy mạnh, degitalocean thì rẻ nhất cũng 5$ mà coupon cũng chỉ có 15$ credit thôi.
Cần nhiều thì mua 1 con server chia ra mà xài :D

Mới thử 1 con 1 euro chạy ubuntu tốc độ kết nối từ Ý cũng ok lắm các bác, thời gian tới thì kg biết thế nào tiếc là kg có server US.

nếu dùng nhiều và lâu dài vultr cũng ngon mà nạp 100$ đc thêm 100$

Đợt mua thử vài con ở đây chạy bt cái nhẹ nhẹ vpn thì không sao chứ mất kết nối liên tục rất chậm rất ức chế

DO reg hết 5$ paypal, thêm mã 25$, + ref 10$ tổng 40$, gói thấp nhất 5$ thì 1VPS chạy được 8 tháng mà bạn, tính ra cũng rẻ chán

e có code digital ocean $50 bác nào cần thì ib fb dưới nick e nhé + 5PP = $55

Đợt mua thử vài con ở đây chạy bt cái nhẹ nhẹ vpn thì không sao chứ mất kết nối liên tục rất chậm rất ức chế
Server nước ngoài mất kết nối là chuyện bình thường. Xài server nước ngoài là phải chạy thêm con cloudflare.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,601
Latest member
xecauthudaumot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom