<Nhờ tư vấn> Theo các bác thì nên chọn em nào?

các bác chọn Sony Xperia Z hay Samsung Galaxy S4?????

• Samsung Galaxy S4

Votes: 12 44.4%
  • Sony Xperia Z

Votes: 15 55.6%

• Total voters
    27
  • Poll closed .
ít người kết 2 con này vậy ta :binhsua53:

Mua Xperia ZR ấy pin trâu hơn 2 con này gấp nhiều lần

Sony Xperia Z đi :binhsua49:, hoặc nghe gọi chỉ cần 1280 là đủ + ipad ứng dụng đủ thứ cặp này là đẹp :binhsua57:, mua mấy con dt to to về mới thấy cảnh khổ khi lúc nào cũng phải ôm thêm cái túi xách bỏ dt :binhsua172:

Last edited by a moderator:
Bạn nên dùng Sony Z đừng dùng S4 nha, các pro kia thích thằng táo ghê nhể, thấy đc mỗi cái hiệu với cái tên thôi thấy cũng thường mà, xài đt thích là ổn mà thấy mọi người toàn thích chạy theo cái hãng :)
Như mình Khuyên thread Mua Z sẽ ngon hơn đấy, Z chội hơn S4 .

- - - Updated - - -

nhưng mà thread nè đợi HTC One Mini ra thử đi, nếu giá em nó 8-9tr sút con One Mini sẽ hay hơn đó :p

Bạn nên dùng Sony Z đừng dùng S4 nha, các pro kia thích thằng táo ghê nhể, thấy đc mỗi cái hiệu với cái tên thôi thấy cũng thường mà, xài đt thích là ổn mà thấy mọi người toàn thích chạy theo cái hãng :)
Như mình Khuyên thread Mua Z sẽ ngon hơn đấy, Z chội hơn S4 .

- - - Updated - - -

nhưng mà thread nè đợi HTC One Mini ra thử đi, nếu giá em nó 8-9tr sút con One Mini sẽ hay hơn đó :p

Cám ơn các bác.:) ......

Cứ Sony mà làm tới đi bạn :binhsua07:

thích nhất samsung nhưng tậu iphone 5 thì làm được mấy app $ phê hk bjk samsung có ko =]]

tậu S4 đi, Z nhanh hết pin hơn S4. k thì xúc note II, nói về cấu hình thì hơn nhau nhiều, về độ mượt thì chả khác bao nhiêu, note II pin cực trâu, 2 cái kia cày off hay chơi game 5h là đứt củ pin, note II >7h. hehe. tự nhiên vào phán làm thớt phân vân :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,317
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom