<Nhờ tư vấn> Theo các bác thì nên chọn em nào?

các bác chọn Sony Xperia Z hay Samsung Galaxy S4?????

• Samsung Galaxy S4

Votes: 12 44.4%
  • Sony Xperia Z

Votes: 15 55.6%

• Total voters
    27
  • Poll closed .

ngoctu

Junior
Reactions
273
MR
0.002
Theo các bác, các chị thì nên chọn em nào?

Sony Xperia Z - Samsung Galaxy S4

Nói chung vừa nhu cầu công việc (có cả mmo), vừa giải trí...

ai xài rồi cho em cái ý kiến, ko biết con nào PIN trâu hơn nhỉ? :D

(Chức năng chống nước của Sony Xperia Z thì chắc ko mấy khi dùng,hii)

Cám ơn các bác, em xin hậu tạ bằng nút THANKS. :)

Last edited by a moderator:
Vốt iphone 5 :binhsua08:

Xem chi so Mah + Hãng sản xuất + Cách use + Tg dùng.

hơn 10 người mà có 1 người vote trời. :-s

Chào đồng chí , theo kinh nghiệm 17 năm chưa sài smartphone của tôi thì tôi khuyên bạn giữa sony xperia và samsung galaxy s4 thì nên chọn iphone 5 :binhsua08:

Chào đồng chí , theo kinh nghiệm 17 năm chưa sài smartphone của tôi thì tôi khuyên bạn giữa sony xperia và samsung galaxy s4 thì nên chọn iphone 5 :binhsua08:

Cám ơn bác, Iphone 5 ngon vậy sao ta :binhsua18:

Nếu bạn thiên về cấu hình của máy thì nên chọn S4, còn bạn thiên về kiểu dáng thì nên chọn Z, cơ bản là Z ko chậm hơn S4 là mấy, nhưng nếu bạn sử dụng nhiều ứng dụng trên điện thoại thì S4 sẽ tối ưu việc đó, đổi lại sẽ có nhiều ứng dụng chạy ngầm dẫn đến tốn pin. Nếu bạn ko sử dụng quá nhiều ứng dụng thì Z là quá đủ. Riêng mình đã lựa chọn Z và dùng thấy rất ổn :m131:

Đợi Iphone 5S sắp ra kìa:)

z đi, vừa tắm biển vừa mmo :D

dkm thớt , tưởng thớt chọn người yêu . 2 em chọn 1 em, đang vào hóng xem có gì hót

S4 thì dc cái thương hiệu. Nhưng mình vẫn thích Z hơn. android giờ cái nào cg na ná nhau ấy mà. :D Mình thấy dùng android tiện hơn IOS. Còn giả lập dc PS cơ. Chơi phê lắm :D

Sony Xperia Z 1 vé nhé
Thèn samsung nó hay hao pin, sạc nhiều dễ hư pin mình đã dùng qua. Nếu sài ít ứng dụng thì chọn SS ko thì
Sony Xperia Z

dkm thớt , tưởng thớt chọn người yêu . 2 em chọn 1 em, đang vào hóng xem có gì hót

hehe, người iu mình thì ai để các bác chọn :D. tại mỗi người một GU khác nhau mà.hii

Sony Xperia Z 1 vote nhé:binhsua16:

lên nóc nhà nào...................

Xài iphone thì không bắn bluetooth sang hãng khác dc, ngoài ra iphone giờ toàn xài ios 6.1.3-6.1.4, loại này không jailbreak được,mà ip k jailbreak thì rất bất tiện nếu có mua thì nên cân nhắc

Sony Xperia Z nhìn vẫn ư là thích nhé :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,291
170,419
Latest member
minhkobiet20066
Back
Top Bottom