Nhờ tư vấn phần mềm quản lý lữ hành + tour cho doanh nghiệp

Reactions
913
MR
0.475
Đứa bạn e có mở 1 doanh nghiệp kinh doanh tour và muốn tìm 1 phần mềm để quản lí nhân sự, tour, khách hàng các kiểu. Có phần mềm nào quản lý mấy cái này ổn định ko vậy ạ? Cảm ơn mấy bác nhiều :D

Đứa bạn e có mở 1 doanh nghiệp kinh doanh tour và muốn tìm 1 phần mềm để quản lí nhân sự, tour, khách hàng các kiểu. Có phần mềm nào quản lý mấy cái này ổn định ko vậy ạ? Cảm ơn mấy bác nhiều :D
Muốn làm riêng mang phong cách doanh nghiệp và yêu cầu tính năng cụ thể liên lạc mình viết mới nhé. nhận làm.

lựa chọn nhiều, nhưng k biết hiệu quả thế nào, bảo mật ra sao bác à. Với lại mấy pm như này nó toàn thanh toán theo tháng, chứ mua 1 lần k đc, source code + database toàn nằm trên sever ng ta nên khó quản lý. Và mình cần pm thanh toán 1 lần ấy ạ :(
Vậy nên phát triển 1 cái riêng cho c.ty, chỉ mất tiền 1 lần thôi.
mình cần kiếm cái có sẵn thôi bác, giờ viết mới khá lâu vs khá nhiều bug
nhanh thôi cậu. Cần ib nhé, bên mình từng làm nhiều dự án cho c.ty nên có nhiều kinh nghiệm.

Vậy nên phát triển 1 cái riêng cho c.ty, chỉ mất tiền 1 lần thôi.

nhanh thôi cậu. Cần ib nhé, bên mình từng làm nhiều dự án cho c.ty nên có nhiều kinh nghiệm.
mình cũng là coder mà cậu :D Làm cái nào cũng bug 1 đống =)) mà code web thôi, mình kiếm cái nào có sẵn thôi :D

lựa chọn nhiều, nhưng k biết hiệu quả thế nào, bảo mật ra sao bác à. Với lại mấy pm như này nó toàn thanh toán theo tháng, chứ mua 1 lần k đc, source code + database toàn nằm trên sever ng ta nên khó quản lý. Và mình cần pm thanh toán 1 lần ấy ạ :(
như ý bác thì không có nhé =)))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom