Nhờ tư vấn host up phim ?

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.018
Mình tính làm 1 site phim nho nhỏ mà giờ thấy site phim chết link nhiều quá, nên nhờ ae tư vấn hộ mình 1 vài host up phim ngon ngon tí với ạ. Cảm ơn ae trước nhé !

chắc có tip tut gì ở đây , tại thấy site phim hot hiện giờ toàn drive ko ak :eek::eek:
Bác cho e hỏi nếu mua host theo tháng thì sau 1 tháng nếu mình k gia hạn thì giữ liệu có bị mất đi k? Hay nó thông báo để mình backup lại rồi nó del file của mình

Bác cho e hỏi nếu mua host theo tháng thì sau 1 tháng nếu mình k gia hạn thì giữ liệu có bị mất đi k? Hay nó thông báo để mình backup lại rồi nó del file của mình
mình cũng không rõ nữa cậu , tốt nhất nên backup lại trước khi hết hạn vài ngày cho chắc

nó sẽ thông báo và để đó rồi từ từ xóa thoai.

bạn nên mua nguyên bộ code như phimmoi vì upload lên google drive xong lấy link lại cho tự động dễ dàng hơn

nó sẽ thông báo và để đó rồi từ từ xóa thoai.

bạn nên mua nguyên bộ code như phimmoi vì upload lên google drive xong lấy link lại cho tự động dễ dàng hơn
Code phim thì e có vài cái đây. K biết bộ code của phimmoi có gì khác k nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,210
170,361
Latest member
nhacaiuytinsol
Back
Top Bottom