Waiting for Answer NHờ toàn thể anh em

Status
Not open for further replies.
Yeucam : :v vì những câu hỏi quá đơn giản mình sẽ để ko duyệt mà :v các chia sẻ của RaiKang nếu bạn chắt lọc và để ý sẽ thấy :3 rất có ích

Yeucam : :v vì những câu hỏi quá đơn giản mình sẽ để ko duyệt mà :v các chia sẻ của RaiKang nếu bạn chắt lọc và để ý sẽ thấy :3 rất có ích
mình newbie muốn chiến youtube thì nên bắt đầu từ đâu nhỉ bạn, mơ hồ quá, hj

toppic này giờ chuyễn sang học và dạy youtube ah.xong rồi thì close đi dc rồi chứ nhỉ ??

tiền chị kiếm thiếu gì , h cứ coi như nó trả đi , rồi nó sẽ lấy của những người khác , cứ tóm nó vô giao cho c50 , 1-3 triệu thì còn có thể , những 60 triệu thì .. mà vẫn còn chối cãi bay cãi biến . những thằng nè về sau hiểm hóa khó khôn lường . rồi sau chị bị hack rồi chuyển về cái acc z mà nó biết ý change username thôi là cũng ra đi .
tại sao phải thu xếp đủ ms trả nhỉ

thế cuối cùng là thế nào, ko hiểu gì :D

sau vụ scam pp của mình và 1 số bạn hồi tháng 3 cũng tầm 60tr
đến vụ này, anh em MMO4ME nên đoàn kết thế này

còn chuyện tố cáo, thi cứ gửi đơn đến chính quyền địa phương nơi scammer sinh sống trước, sau đó mới vượt cấp sau
ở địa phương mà có đơn tố cáo thì coi như ...

thế cuối cùng là thế nào, ko hiểu gì :D
đang chờ thằng scam trả lại cậu ạ.hết :D @KhanhHoa xong chưa đễ cho mod close kìa sao im ỉm vậy bỏ mặc mấy newbie nơi đầu đường xó chợ rồi kìa :D

đang chờ thằng scam trả lại cậu ạ.hết :D @KhanhHoa xong chưa đễ cho mod close kìa sao im ỉm vậy bỏ mặc mấy newbie nơi đầu đường xó chợ rồi kìa :D
Trên fb bạn ấy nói giải quyết xong rồi.
Bảo không muốn công khai người hack thì bạn ấy cũng nên vào yêu cầu mod close lại chứ, xong việc hơn 2 tiếng rồi.

vãi cả chờ scam trả lại hết
đời đẹp quá

Mod close mình với, còn danh tính kẻ lừa đảo thì mọi người kéo lên đọc là xong mà :D
CÚI ĐẦU, KHOANH TAY, cảm ơn lần nữa ạ :) nếu bác nào trên này có thê inbox fb em, add rồi nói chuyện, chứ nhiều ng add quá em ko biết ai.
Cảm ơn cả nhà.

Mod close mình với, còn danh tính kẻ lừa đảo thì mọi người kéo lên đọc là xong mà :D
CÚI ĐẦU, KHOANH TAY, cảm ơn lần nữa ạ :) nếu bác nào trên này có thê inbox fb em, add rồi nói chuyện, chứ nhiều ng add quá em ko biết ai.
Cảm ơn cả nhà.
khoanh tay, cúi đầu, sao giống hùi nhỏ cô giáo bắt mềnh làm vậy mối khi mình nói tiếng em yêu cô nhỉ :D

Cảm ơn cả nhà.
@danhmay24h @hungtai1900 @binh6699 @thachthao

sau vụ scam đình đám này youtube sẽ hot :D. chúc mừng thớt.
Chào thân ái và quyết thắng. :D

Topic close.

Chúc các bạn vui vẻ và gặp nhiều may mắn nhé.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom