Nhờ toàn thể anh chị em trong 4rum mình giúp đỡ ... Click vô hộ em cái nha :d

Tình hình là bà trẻ nhà em có tham gia một cuộc thi đó mà : Youngstyle - Talkshow giúp bạn thay đổi phong cách

Cách thức tính điểm: dựa trên số like nên em lâp topic mong các bác ủng hộ bà trẻ nhà em cho bà trẻ nhà em được giải nào đó cho e còn mở mày mở mặt :binhsua07:

Cách thức ủng hộ:
-Có 2 link : Một link là page của cuộc thi - Một link là link ảnh của bà trẻ nhà em.
-Các bác vào từng link một - rùi bấm like ở link cuộc thi và link ảnh bà trẻ em là ok .

Link cuộc thi: www.facebook.com/youngstyle2011

Link bà trẻ nhà em: https://www.facebook.com/update_security_info.php#!/photo.php?fbid=325174094168059&set=a.323950637623738.85926.153397278012409&type=1&theater&notif_t=like

Nếu được anh em bấm share cho bạn bè giùm mem nhé . . thanks 4 all...

Mong các bác ủng hộ nhiệt tình cho bà trẻ nhà em. Em xin cảm ơn các bác bằng .... một cái

Các bác like giúp em thì comment tại topic để em hậu tạ - Bác nào đi qua thì đá hộ em cái cho topic lên top em cũng xin hậu tạ luôn :binhsua10:

Không biết là cho vô box này có đúng ko? mod nào qua thấy sai thì move giùm em nha.

Last edited by a moderator:
đã like bà trẻ nhà bạn xinh quá like nhìu cũng đc

đã like bà trẻ nhà bạn xinh quá like nhìu cũng đc
Bác like một cái thui chứ like nhiều hok ổn bác ạ . hjj . Thanks bác nhiều nha :D

---------- Post added at 02:26 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

up up up lên nào :)

Bỏ tiền ra thuê microworker là ăn chắc luôn :))

để tải ultra về vậy :)

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

đã like nhé :0 mặc áo dài nhìn NGON thế

để tải ultra về vậy :)

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

đã like nhé :0 mặc áo dài nhìn NGON thế
thánk bác nhé :D

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

sinh thế này lãi nhỉ :)) ...ăn chặn đc 1 năm tuổi ;))
vẫn học đúng năm mà :D

---------- Post added at 02:59 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

đang ở trên lớp, tối về like bà trẻ nuôi của bạn ><
thanks egn trước nhé :)

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

up up lên top nào :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom