Ask Nhờ tìm cách kiếm vài $ paypal

k4tyu5ha

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
E là newbie, mới tập tành mmo được 1-2 tháng, đã kiếm được mười mấy $ mà chủ yếu đến từ kèo airdrop counos (8$/1coin) còn lại từ các airdrop khác và 1 trang khảo sát (cụ thể là surveyon). Giờ e cần tầm 5-7$ paypal ngắn hạn (1 tuần), mong các bác có kinh nghiệm chỉ những offer hoặc trang cpc đáp ứng ạ. Hiện tại e toàn làm các kèo tương đối dài hạn nhưng lại cần thêm gấp ạ. Làm được cả ngày, cảm ơn trước ạ.

Bạn làm này nè:
Chủ yếu là kiểm duyệt các bài báo, làm đơn giản với nhanh nữa, hôm tuần nghỉ Tết mình làm được tầm 10$ ấy, giờ thì hơi ít lại 1 tí. Nhớ chịu khó canh me vào để có bài làm.

Upvote 0
Bạn làm này nè:
Chủ yếu là kiểm duyệt các bài báo, làm đơn giản với nhanh nữa, hôm tuần nghỉ Tết mình làm được tầm 10$ ấy, giờ thì hơi ít lại 1 tí. Nhớ chịu khó canh me vào để có bài làm.
fake ip qua nga có khá khẩm hơn ko bác, yandex của nga :v

Upvote 0
offer bèo lắp Pro ơi! Tìm việc khác làm ổn hơn
Cơ mà muốn tìm hiểu về offer thì phải tầm sư học đạo! Để kiếm ra tiền ngay làm offer cũng phải bỏ tiền ra để học, để mua Sock,...
Thiết nghĩ nếu có lòng thành sẽ có người giúp! Chúc bạn may mắn trên con đường kiếm tiền online!

Upvote 0
offer bèo lắp Pro ơi! Tìm việc khác làm ổn hơn
Cơ mà muốn tìm hiểu về offer thì phải tầm sư học đạo! Để kiếm ra tiền ngay làm offer cũng phải bỏ tiền ra để học, để mua Sock,...
Thiết nghĩ nếu có lòng thành sẽ có người giúp! Chúc bạn may mắn trên con đường kiếm tiền online!
Kiểu gì cũng phải bỏ tiền nhỉ, không bỏ thì khó mà ăn nhiều được đúng ko bác

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom