Nhờ thanh toán hộ dịch vụ Vultr - Thanh toán 2$ nhận thêm 2$

cosiup12

Senior
Reactions
136
MR
0.121
Chào các bác !
bác nào có Paypal có thể thanh toán được dịch vụ VPS của Vultr thì thanh toán giúp em khoảng 2$ vào tài khoản được không ạ, xong việc em gửi thêm 2$ tiền cafe về Paypal của bác. :popo_adore:

Tháng trước dùng VPS quá tay bị âm 1$ nên Vultr gửi mail đòi xóa tài khoản, kẹt nỗi cái thẻ Visa liên kết Paypal bị hết hạn nên Paypal nó không cho thanh toán, mặc dù vẫn còn tiền .... :popo_cry:

Bác nào giúp được thì pm em với nhé, đang cần gấp, sắp đến hạn xóa tài khoản rồi :popo_cry:

Up up, thêm phí 2$ nữa, tổng cộng là 4$ tiền phí. :popo_cry: em chuyển 6$ vào Paypal, các bác chỉ cần thanh toán 2$ vào tk Vultr của em thôi ạ :popo_too_sad:

a
Bác cho em cái email Paypal em chuyển khoản nhé

thông tin acc Vultr em đã gửi qua, bác đăng nhập rồi thanh toán giúp em với nhé :popo_adore:
a sorry bạn, qua vào thanh toán cho bạn mà nó báo Paypal đã thanh toán cho acc khác trước đây rồi nên ko thanh toán cho acc bạn đc nữa. Bạn mua cái thẻ ảo add vào Paypal rồi thanh toán xem.

đã thanh toán được chưa!? :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

chưa thì đưa đây (send inbox) thanh toán cho :p:p:p (kiếm $ trà sữa)

Đen là mình cũng từng thanh toán cho Vultr rồi nên chắc không giúp được bác :D

Có paypal trong tk đó thì mua vài $ mà tự thanh toán????

moá acc chính của mình chỉ ăn vs thanh toán vultr tự nhiên lăn ra 180d mới cay :)

cẩn thận , đây có thể là cái Trap

Đã xong lâu rồi mà còn trap gì nữa hả bạn pi?
hahaha , nó ko diễn ra liền đâu , chỉ mà thả thính thôi , sau đó mồi kèm cái lưỡi câu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom