Waiting for Answer Nhờ mọi người phân sử cho e vụ này

Status
Not open for further replies.

cxhoang

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em có mua 400 usdt của bác @winwin, do hệ thống lỗi hay gì đó mà bác ấy ko chuyển usdt cho em đc, gd chuyển usdt của bác ấy bị treo luôn, tiền e đã chuyển đủ cho bác ấy,

Em muốn mọi người xin hướng giải quyết vụ này,

Thì bảo trả tiền hủy gd

Chuyển từ polo hay sao bác. Mình cũng đang bị lỗi Complete: Error. Nếu vậy thì không thể hoàn lại được bác. Vì tí nửa nó xử lý chuyển lại thì bác bán mất tiền sao. Case này mình nghĩ là đợi thôi.

Đây là lần đầu tiên giao dịch mình gặp thông báo Complete Error, do ko biết bên Polo sẽ xử trí thế nào: hủy giao dịch hay tiếp tục thực hiện cho nên mình chưa hoàn tiền dc. Mình sẵn sàng gởi lại tiền ngay bây h nếu có đứng ra bảo lãnh

Đây là lần đầu tiên giao dịch mình gặp thông báo Complete Error, do ko biết bên Polo sẽ xử trí thế nào: hủy giao dịch hay tiếp tục thực hiện cho nên mình chưa hoàn tiền dc. Mình sẵn sàng gởi lại tiền ngay bây h nếu có đứng ra bảo lãnh
Cách đây 3 hôm mình cũng bị lỗi Complete Error. 5 tiếng sau nó tự chuyển sang pending rồi complete. Mình nghĩ là đợi thôi chứ hoàn tiền lại cũng không được đâu. Vì lỡ nó tự chuyển lại lúc mình ngủ thì sao, đâu thể canh mãi dc.

Chuyển từ polo hay sao bác. Mình cũng đang bị lỗi Complete: Error. Nếu vậy thì không thể hoàn lại được bác. Vì tí nửa nó xử lý chuyển lại thì bác bán mất tiền sao. Case này mình nghĩ là đợi thôi.
vậy nên mới cần người giải quyết bác ạ, em nghĩ ko có chuyện scam hay gì ở đây, nhưng đang cần tiền, vs lại hoàn lại cho e cũng khó cho bác ấy, lỡ may nó complete cái e ko trả lại cho bác ấy cũng mệt

1 ngày e cũng chờ đc nhưng xin cách giải quyết nếu vài ngày hay cả tuần nó ko complete cho, lúc ấy giải quyết sao?

Bác cuipap làm trung gian cho mình gặp 2 case Complete: Error. thì giải pháp là đợi thôi bác,

cái này là lỗi của polo mình cũng đã gặp tương tự, có trường hợp nó treo vài tiếng mà cũng có khi nó treo cho vài ngày, ticket cho nó sẽ hỗ trợ những acc đã veri thì nhanh chứ acc chưa veri thì đợi lâu , lỗi này nó sẽ xảy ra 2 trường hợp 1 là khi xong nó tự chuyển và 2 là nó tự hủy khó biết trước lắm

nếu giờ bên bán trả lại tiền cho bên mua xong nó tự hủy thì ok ko sao cả, nhưng trường hợp giờ trả lại tiền xong nó tự chuyển thì coi như @winwin mất oan :D mình nghĩ 2 bạn nên thống nhất thôi nếu ko có độ tin tưởng thì nên có người bảo lãnh nếu muốn nhận lại tiền , chứ nếu đợi cũng ko biết đợi đến bao giờ , đây là lỗi của polo chứ ko ai muốn cả .

Đành phải đợi thôi, thực sự chưa thấy bọn nào support lởm như bọn polo này. Có việc gì cần support thì thôi xác cmn định luôn. Cuối cùng đành phải bye bye nó, không sau này có chuyện có khi mất tiền oan

Giao dịch Complete: Error của mình trên polo đã chuyển sang pending lại, Không biết của hai bác sao rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,338
170,461
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week