Ask Nhờ mọi người mọi tư vấn về Affiliate

Em nghĩ bác nên xây dựng nội dung dựa trên những gì bác thích. Vậy bác mới có hứng để làm và đầu tư được nhiều thời gian!

Làm cái bạn thích không hẳn sẽ kiếm được khi làm affiliate.
Như kinh nghiệm của mình làm tiếp thị. Mình tham gia Clickbank từ 2015. Mình chịu khó đọc tài liệu và đi tìm niche - thị trường ngách. Sau đó đi phân tích xem sản phẩm đó giờ có thể tiếp thị được không, có bao nhiêu web đang tiếp thị nó và mình cạnh tranh được không...
Nếu làm trong nước thì sẽ tự viết bài được. Chỉ cần chăm chỉ đọc bài viết rồi viết lại hoặc tự mò thêm. Nếu viết tiếng anh thì mình đi thuê viết bài.

Làm cái bạn thích không hẳn sẽ kiếm được khi làm affiliate.
Như kinh nghiệm của mình làm tiếp thị. Mình tham gia Clickbank từ 2015. Mình chịu khó đọc tài liệu và đi tìm niche - thị trường ngách. Sau đó đi phân tích xem sản phẩm đó giờ có thể tiếp thị được không, có bao nhiêu web đang tiếp thị nó và mình cạnh tranh được không...
Nếu làm trong nước thì sẽ tự viết bài được. Chỉ cần chăm chỉ đọc bài viết rồi viết lại hoặc tự mò thêm. Nếu viết tiếng anh thì mình đi thuê viết bài.
Chả là mình có tầm 10 fanpage + 15 twitter về chủ đề phim Shield, cái nào cũng tương tác cao. Đang tính chơi affilate để bán những thư liên về nó mà ko biết có làm đc ko. theo bạn nên chơi afillate hay chơi cái gì khác

Chả là mình có tầm 10 fanpage + 15 twitter về chủ đề phim Shield, cái nào cũng tương tác cao. Đang tính chơi affilate để bán những thư liên về nó mà ko biết có làm đc ko. theo bạn nên chơi afillate hay chơi cái gì khác
theo mình thì dẹp mẹ MMO rồi ra ngoài làm như chữ ký mình dưới đây nà :3

Nếu chủ đề này làm tiếp thị thì mình chưa biết tìm chỗ nào. thử vào clickbank tìm sản phẩm nhé. Mà fanpage là like việt hay tây thế.

Góp ý thêm nếu có social tương tác cao thím có thể kết hợp bán áo thun hay các gear khác nhé :p

Page reach tốt ko bác reach tốt hợp tác kiếm ăn đi bác :D:D:D:D

mình không rõ là affiliate mà sử dụng site việt có ok không các bạn ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,595
Latest member
Go88app1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom