Help Nhờ mọi người giúp đỡ kiếm tiền sữa cho con

haoseoweb

Newbie
Reactions
8
MR
0.179
Web mới lập đòi đâu ra traffic?
Web tui làm mỗi ngày up khoảng 100-200 bài , tới tháng thứ 6-7 , khi index đạt con số 3000-4000 mới bắt đầu có những con traffic đầu tiên và tăng dần lên sau đó ....

Với lại lựa chủ đề khác mà làm , chứ như web của bạn thì 1 năm nữa cũng ko mua được cai lon , chứ đừng nói tới sữa @@

tamle81

Hero
Reactions
340
MR
0.865
Chả là mình vừa lập cáo website kiếm tiền sữa cho con mà không thấy traffic đâu cả. Nhờ anh em xem qua và giúp mình với.
Website mình mới lập mọi người ạ: https://tongdanchung.com/ .
Web là đi đường dài, không phải một sớm một chiều là có traffic, mình làm tới mấy tháng mới thấy index. Kiếm việc ngoài mà làm lấy ngắn nuôi dài.

duongvantuans

Hero
Verified
Reactions
926
MR
0.630
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Web tui làm mỗi ngày up khoảng 100-200 bài , tới tháng thứ 6-7 , khi index đạt con số 3000-4000 mới bắt đầu có những con traffic đầu tiên và tăng dần lên sau đó ....

Với lại lựa chủ đề khác mà làm , chứ như web của bạn thì 1 năm nữa cũng ko mua được cai lon , chứ đừng nói tới sữa @@
Nói thô quá. Kkk,

mr777

Junior
Reactions
67
MR
0.386
Content làm tòi con mắt ra, chưa kể chơi toàn backlink DR to, ngồi đợi dài mồm còn chưa thấy ai vào nữa là, đừng nói đến chuyện vừa làm xong mà đòi có traffic

thanhempi

Newbie
Reactions
2
MR
0.122
bác chỉ em cách làm web như bác đc ko ? nhìn thiết kế cũng oke đó
Cái mình cài là wordpress thôi bạn à. Bạn mua cái host về rồi cài lên. Thích giao dịch nào thì mua không thì tìm bản nào miễn phí cũng được.

thanhempi

Newbie
Reactions
2
MR
0.122
Content làm tòi con mắt ra, chưa kể chơi toàn backlink DR to, ngồi đợi dài mồm còn chưa thấy ai vào nữa là, đừng
Bác nói mình lại buồn thêm. Đi backlink đâu giờ ngon bác nhỉ.
nói đến chuyện vừa làm xong mà đòi có traffic
Chưa có kinh nghiệm nên cần những người như bác chỉ bảo đó. Giúp e bác ơi
Nói thô quá. Kkk,
Thô mà thật là tốt chứ bạn
Web là đi đường dài, không phải một sớm một chiều là có traffic, mình làm tới mấy tháng mới thấy index. Kiếm việc ngoài mà làm lấy ngắn nuôi dài.
Vừa rồi mắc mất quả, giờ cụt vốn rồi bác à.

Tựa này khoai quá à bác, bác gợi ý dùm em đổi tựa sao cho ngon lành được không?

sockscheap

Hero
Verified
Reactions
402
MR
90.928
Insuree Balance
0
Lướt sơ nhìn giao diện trang web là thấy chán rồi nên out ngay. Giờ viết mấy cái này không ai xem đâu, nên viết mấy đề tài xạo xạo á, VD: Thanh niên bỏ việc lương 30 tr/tháng về quê trồng rau muống thu nhập 3 tỷ/ năm .v.v... thì mới có người xem

Solutions
1
Reactions
531
MR
2.169
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Lướt sơ nhìn giao diện trang web là thấy chán rồi nên out ngay. Giờ viết mấy cái này không ai xem đâu, nên viết mấy đề tài xạo xạo á, VD: Thanh niên bỏ việc lương 30 tr/tháng về quê trồng rau muống thu nhập 3 tỷ/ năm .v.v... thì mới có người xem
Vẫn chưa đủ hấp dẫn, phải là: thanh niên bỏ việc lương 300tr/tháng về quê trồng thực vật kiếm 300 tỷ/ tháng mới bị bắt.

sockscheap

Hero
Verified
Reactions
402
MR
90.928
Insuree Balance
0
Vẫn chưa đủ hấp dẫn, phải là: thanh niên bỏ việc lương 300tr/tháng về quê trồng thực vật kiếm 300 tỷ/ tháng mới bị bắt.
Cái này nổ quá nhìn biết là xọ cháo nên không ai vào xem đâu, nổ thì nổ vừa thôi :popo_beat_brick:

Solutions
1
Reactions
531
MR
2.169
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Cái này nổ quá nhìn biết là xọ cháo nên không ai vào xem đâu, nổ thì nổ vừa thôi :popo_beat_brick:
Nhầm nhầm, cả 2 con số đều thừa 1 số 0 thì phải :v

thanhempi

Newbie
Reactions
2
MR
0.122
Tự nhiên nhảy view ầm ầm tưởng mừng. ai dè anh đẹp trai nào truy cập mỗi trang chính 1s. Phá web làm gì cho mất công với web còi này nhỉ. anh em nào gặp trường hợp này và cách xử lý sao?. cám ơn mọi người.

060708

Hero
Reactions
311
MR
0.742

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
384,984
150,013