• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nhờ mọi người giải giùm đề thi mạng

20LR thì nhận, giá vậy đó, Nghiêm túc nhé chủ thớt. bài khó chứ không dễ. 20LR là phí mua time của mình, chưa nói tới chất xám

20LR thì nhận, giá vậy đó, Nghiêm túc nhé chủ thớt. bài khó chứ không dễ. 20LR là phí mua time của mình, chưa nói tới chất xám

lúc trước nói khoảng 10lr sau nói 20lr, ép giá cậu ấy làm gì, theo mình long để cậu bạn tự lo, hoặc nhờ bạn bè cậu ta giúp
mmo với nhau mà còn làm vậy. tốt nhất bạn giữ chất xám mà dùng dần :|

Ông sang FORUM IT, 1 lúc có đáp án và free luôn. Chẳng việc gì phải ở đây, đây là Forum kiếm tiền trên mạng việc ông post câu hỏi lên đây, không những không nhận đc câu trả lời mà còn bị ép giá như trường hợp trên nữa. THậm chí lại có cả scam, nó bảo ông send LR trước rồi mới send cách làm thì sao ?
Nói chung nên biết cái nào nên post ở đâu là hợp lí.

Ông sang FORUM IT, 1 lúc có đáp án và free luôn. Chẳng việc gì phải ở đây, đây là Forum kiếm tiền trên mạng việc ông post câu hỏi lên đây, không những không nhận đc câu trả lời mà còn bị ép giá như trường hợp trên nữa. THậm chí lại có cả scam, nó bảo ông send LR trước rồi mới send cách làm thì sao ?
Ngố thiệt, giao dịch qua trung gian .... 20LR ok

ẹc bài gì đọc chả hỉu xíu nào lun ko học cái này hk bít :D
mà qua diễn đàn chuyên ấy chứ đây là MMO mà đã là mmo thì phải có tiền và cam là 2 cái tiêu biểu ùi :D

thuê đi, mình làm cho. bài này cũng ko dễ lắm. hơi khó à. tầm 10LR ok . tí nữa có đáp án .OK

Ngố thiệt, giao dịch qua trung gian .... 20LR ok

Xin hỏi 1 ngày bạn làm được bao nhiêu mà giá mua thời gian đắt thế
Nếu không có cái comment đầu tiên thì mình đã không ý kiến, thuận ý thì giao dịch còn đằng này cảm thấy ko ai giúp thì nâng giá như bạn sẽ nhận đc nhiều ý kiến trái chiều cho xem :m020:

Xin hỏi 1 ngày bạn làm được bao nhiêu mà giá mua thời gian đắt thế
Nếu không có cái comment đầu tiên thì mình đã không ý kiến, thuận ý thì giao dịch còn đằng này cảm thấy ko ai giúp thì nâng giá như bạn sẽ nhận đc nhiều ý kiến trái chiều cho xem :m020:

Vậy thôi, không làm nữa. Tự bác ấy giải quyết đi, bác nghĩ 1 ngày là làm xong bài đó hả... trừ khi biết lời giải coppy qua thì làm nhanh trong 1 ngày nhé. bài này thì pro cũng phải tốn hơn 1ngay. 1 ngày ngồi bet và cạp thì đc bao nhiêu ?

GNS kết hợp vmware hả chủ thớt, thấy đề thú vị nên mình mượn làm chơi vì cũng đang là sv năm 2 Networkking

bài toán ảo thế ko bit :|

nhìn sơ đồ hiểu chút chút . đọc đề chẳng hiểu luôn . up giùm cho anh em nào giúp cậu ấy

sao scam mình dễ z dc :m098:
nếu có làm thì cũng phải làm xong mới đưa lr chứ :binhsua35:

---------- Post added at 12:24 AM ---------- Previous post was at 12:23 AM ----------

hỏi bên tụi voz,vn-zoom ,nhatnghe cả tối mà vẫn chưa dc trả lời nè :-s
ai còn forum nào k chỉ mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom