Help Nhờ mọi người đánh giá giúp mình

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.485
Mình mới lập cái web https://socapcuu.com với mục đích phổ biến các phương pháp sơ cấp cứu cho cộng đồng vì nhiều khi đi đường thấy mọi người giúp đỡ người bị nạn chưa đúng cách nên dễ gây nguy hiểm cho nạn nhân cũng nhưcó nguy cơ gây nguy hiểm cho chính bản thân mình, như: tiếp xúc với các dịch (máu, nước mũi, nước dãi...) của nạn nhân, phơi nhiễm các bệnh truyền nhiễm như: HIV, viêm gan C, lao... Vì thế, website sẽ góp phần nâng cao kỹ năng hoặc giúp moi người hiểu, thựuc hành các phương pháp sơ cấp cứu cơ bản cũng truyền thôgn các vấn đề về chăm sóc sức khoẻ.
Nhờ mọi người đánh giá giúp mình, cần sửa chữa, bổ sung những gì hay nói đúng hơn là nhu cầu của mọi người khi tiếp cận trang web dạng này là gì để mình có hướng điều chỉnh, khắc phục nhằm đáp ứng nhu cầu nâng cao kiến thức về sơ cấp cứu nói riêng và nâng cao sức khoẻ, phòng bệnh tật nói chung. Cảm ơn mọi người trước ạ. Mong được nhận những đóng góp chân tình ạ.
Nhân đây, mình cũng mong muốn được liên kết website với mọi người, các bạn ai có nhu cầu có thể trao đổi liên kết ạ.
yêu cạ thương!​

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom