Request Nhờ Mod MrChaoq10 gỡ banned cho nick SylviaD

Status
Not open for further replies.

lacasosad

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Nick này là nick clone của SylviaD. Bất đắc dĩ mới clone một nick. Mình có post một bài về Ayuwage và bị banned vì spam link ref. Đó là bài đầu tiên của mình. Mình chưa rành về luật post bài nên có thể bị vi phạm cái gì đó mà không biết. Mình chỉ để link, ko kêu gọi tuyển ref, nếu có sai gì thì Mod @MrChaosq10 nhắc nhở để mình sửa, có phải do mình để banner ko? Nếu đã nhắc mà không thực hiện thì Mod có thể ban nick. Cảm ơn Mod trước.

Nick này là nick clone của SylviaD. Bất đắc dĩ mới clone một nick. Mình có post một bài về Ayuwage và bị banned vì spam link ref. Đó là bài đầu tiên của mình. Mình chưa rành về luật post bài nên có thể bị vi phạm cái gì đó mà không biết. Mình chỉ để link, ko kêu gọi tuyển ref, nếu có sai gì thì Mod @MrChaosq10 nhắc nhở để mình sửa, có phải do mình để banner ko? Nếu đã nhắc mà không thực hiện thì Mod có thể ban nick. Cảm ơn Mod trước.

Đã lift ban
Mình ko có thời gian ngồi nhắc nhở từng người đâu bạn
Cứ theo rule mà làm, bạn đã có nhã ý như vậy thì mình lift ban cho bạn chứ ban cũng chả hay ho gì, bạn chú ý đọc rule và thực hiện đúng nhé
Thân ái !

Upvote 0
Đã lift ban
Mình ko có thời gian ngồi nhắc nhở từng người đâu bạn
Cứ theo rule mà làm, bạn đã có nhã ý như vậy thì mình lift ban cho bạn chứ ban cũng chả hay ho gì, bạn chú ý đọc rule và thực hiện đúng nhé
Thân ái !
Nhìn cái nick quen quen, hình như bác bên svit qua phải ko ?

Upvote 0
Nhìn cái nick quen quen, hình như bác bên svit qua phải ko ?

Trước đây, 5-6 năm trước mình cũng là Mod bên SinhvienIT
Nhưng Lai làm ăn chán quá nên bỏ, chả bao giờ vào nữa :D
Giờ member bên đó chả biết hoạt động ra sao nhưng ko còn vui được như cách đây 5-6 năm về trước nữa

Upvote 0
Trước đây, 5-6 năm trước mình cũng là Mod bên SinhvienIT
Nhưng Lai làm ăn chán quá nên bỏ, chả bao giờ vào nữa :D
Giờ member bên đó chả biết hoạt động ra sao nhưng ko còn vui được như cách đây 5-6 năm về trước nữa
Trước vọc vbb hay qua bên đó, giờ vắng như chùa bà đanh, toàn quảng cáo. Mà hầu như forum cntt nào cũng vậy :p

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,163
Latest member
blovecoin

Most viewed of week

Most discussed of week