• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhờ mod hay trung gian giữ giùm tiền 7 ngày

Status
Not open for further replies.

Kapersky

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Mình có gd vs bạn DuyBeo 116.65 paypal, tổng tiền mình nhận là 2254k, giờ số paypal đó bị hold, acc bạn duybeo limit, mình nhờ mod hoac trung gian nào giữ giùm số tiền 2254k trong vòng 7 ngày, nếu tiền về lại paypal mình thì ng giữ tiền refun 2254k cho duybeo, neu tiền về paypal bạn duybeo thi ng giữ tiền refun 2254k lại cho mình. phí giữ tiền bao nhju mình chịu. do acc paypal của bạn duybeo mới tạo, nhận nhìu tiền nó hold, đau đầu.
ai nhận thì giữ tiền giùm thì pm mình nha
yahoo: cobehondoimmo
Thường thì tiền bị hold sẽ về lại acc ng gởi, nhưng ko phải lúc nào cũng vậy, bên kia gỡ dc limit thì khác. mình muốn chắc ăn nên dùng cách này vậy, bạn duybeo thông cảm nhé, lỗi ko phải của mình.
ko biết post vào đâu, mod move hộ mình nha, thanks!

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,638
MR
0.365
rf xong tk vẫn còn limit thì sao gỡ hả cậu :(
Không rf thì tk cũng đã limit roài mà, rf và nói nó: i don't know this transaction. Gỡ sẽ nhẹ hơn....

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
rf lại phát được liền

Vào contact với Paypal, bảo tao muốn rf lại -> 24h là nó rf cho luôn

Sao acc mình bị limit vào contact chọn refund mà bọn paypal nó ko thèm trả lời lại luôn là sao cậu. Số tiền mình còn trong tk nhỏ hơn số tiền nhận mất 1 hay 2 $ gì đó do đã sử dụng rồi

@Kapersky . Cần giữ tiền hộ thì pm mình nhé

Sao acc mình bị limit vào contact chọn refund mà bọn paypal nó ko thèm trả lời lại luôn là sao cậu. Số tiền mình còn trong tk nhỏ hơn số tiền nhận mất 1 hay 2 $ gì đó do đã sử dụng rồi

$ ko đủ sao nó rf được, tính cho âm $ áh, nó review xem giao dịch nào đáng ngờ thì rerseve luôn cho lành.

$ ko đủ sao nó rf được, tính cho âm $ áh, nó review xem giao dịch nào đáng ngờ thì rerseve luôn cho lành.

Mình nhận 220$ mà trong tk còn có 218$ nên mình có nói với chúng nó là refund lại cho bên kia 218$. Không thấy chúng nó trả lời lại. Chắc là do thiếu tiền à. Làm thế nào để có thêm được 2$ trong tk bây giờ. Tk bị limit rồi

Ta gửi nó như vầy:
Nói chung là thằng nhận dễ ăn limited hơn thằng gửi
>Topic: 'Sending/Receiving Money'
>Sub Topic: 'Refund/Cancel a Payment'
>payment_action: 'refund'
>message: 'Hello department's PayPal support!
>I want to refund My buyer with detail:
>
>1.
>Transaction ID # 0RN72420XJ6692**
>Buyer email: [email protected]
>Date: Nov #, ####
>Amount: full refund: $20.85
>
>2.
>Transaction ID # 5SP74769L4195***2
>Buyer email: [email protected]
>Date: Nov ##, ####
>Amount: full refund: $60.16
>--------------------------------------
>
>Thanks and Best Regards
>
>THANH NHAN, VO
>PayPal Email: vtn.***@gmail.com'

Nó trả lời:

Dear NHAN THANH VO ,

Thank you for contacting PayPal in regard to the refund payment issue.

We have completed the refund(s) you requested. Thank you for your patience and cooperation.

Thank you for choosing PayPal for your payment needs.

Sincerely,
Johnny
PayPal Account Review Department
PayPal, an eBay Company

Copyright© 1999-2013 PayPal Inc. All rights reserved.

Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal™ payment service stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore. Consumers (users) are advised to read the terms and conditions carefully.

lehai198x

Banned
Reactions
133
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
sao nó hold của bạn thế
refund và bảo răng tôi chả biết gì về giao dịch này :D

Phần amout chọn đúng số tiền còn lại, trong acc để nó rf, nó không cho rf mà âm tiền đâu

Uh mình có chọn ít hơn mà, mà không thấy nó trả lời lại luôn. Mình bị 2 acc như thế rồi, sau khi bị limit gửi contact với nó, nó kêu sorry acc bạn không gỡ được. Sau đó dù có gửi thêm mail gì nó cũng không trả lời lại nữa

Uh mình có chọn ít hơn mà, mà không thấy nó trả lời lại luôn. Mình bị 2 acc như thế rồi, sau khi bị limit gửi contact với nó, nó kêu sorry acc bạn không gỡ được. Sau đó dù có gửi thêm mail gì nó cũng không trả lời lại nữa

chắc nó ghét cậu roài, tớ lần nào cũng gửi chiều là khoản trưa hôm sau nó trả lời, 6-7 lần đều thế cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,458
176,981
Latest member
cakhohoangtho

Most viewed of week

Most discussed of week