Nhờ MOD giúp gỡ Limit !!!

Win332

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Insuree Balance
0
PayPal VN chính chủ, đã Verified bằng Visa ACB và Add Bank, nhận $ từ Offer giờ dính 2 Step sau:
1. Confirm your Card
2. Proof of Address

Nhờ MOD giúp mình với ! Lúc trước cũng bị 1 acc tương tự như vậy, táy máy thế nào nó Limit 180 days luôn :((

Cái này bạn nhờ người có kinh nghiệm chứ ko phải cứ MOD là giúp bạn được đâu! ^^
Mình thì ko chuyên về Paypal nên ko giúp được gì rồi!

Thank Cậu ! Tại dạo này nhiều Scamer quá ! Nên cũng chẳng dám giao trứng cho ác :(

cậu có thể pm mod animax nhé

PayPal VN chính chủ, đã Verified bằng Visa ACB và Add Bank, nhận $ từ Offer giờ dính 2 Step sau:
1. Confirm your Card
2. Proof of Address

Nhờ MOD giúp mình với ! Lúc trước cũng bị 1 acc tương tự như vậy, táy máy thế nào nó Limit 180 days luôn :((
1/. Chụp hình mặt trước cái Card ACB đó gửi lên
2/. Bil điện thoại hay internet có họ tên và địa chỉ của bạn :)

=> Done

=> Done
Làm theo thím Nam đây nầy :oops::oops:

=> Done
Step 1 mình chụp mặt trước rồi send thôi hay có cần viết giải trình gì không Bro ?

1. Confirm your Card =>> điền lại info card
2. Proof of Address =>> chụp, scan cmt hoặc hoá đơn gì đấy có tên và địa chỉ của bạn

2. Proof of Address =>> chụp, scan cmt hoặc hoá đơn gì đấy có tên và địa chỉ của bạn
chuẩn như bác này nè....thím nam tước chắc nhầm gì rồi...confirm your card là nó bắt nhập lại số thẻ đó...bước này hiển nhiên nhập đúng thì dù có thông báo gì cũng đc dấu tíck xanh ngay lập tức..
còn bước 2 thì cẩn thận....! @@..làn ddầu mình bị limít 180days acc pp 4 năm cũng vì bước 2 này..:-| giờ rút knghiem r @@! proof hóa đơn điện nước <6 tháng..gần nhất...và phải là tên của bạn và địa chỉ giống địa chỉ paypal bạn tạo :-| ==> nhiu người bị bước này và
cách khắc phục
khi tạo 1 acc pp mới là điền địa chỉ pp trùng với địa chỉ in trên CMT là sau nàycó bị thì up hình CMT lên là OK ! ==> DONE! Chúc thớt mau gỡ đc paypal ! :)

Yes => Chuẩn không cần chỉnh :D tớ nhầm qua PM hihihi

Cả đêm không ngủ được, trưa nay ngủ dậy nhận được Mail Restored của PP mừng hú vía =))

Thank các Bạn rất nhiều !

Rút ra được kinh nguyệt là nếu bị 2 step này mà acc đã Verified thì chỉ cần Up step 2 là step 1 tự Complete !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom