Nhờ mấy bạn tư vấn mình muốn làm web truyện

tuthanpda

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
mình là chiếu mới. nhờ các chiếu cũ tư vấn mình nên sài code nào để tối ưu cho 1 site truyện và nên mua code đó ở đâu vậy cám ơn các anh em

alo bạn có đó ko

Upvote 0
Site này k chơi đc bác ạ,code bằng nuxt thì sao mà seo nổi
mình seo bt bạn à. Seo là ngon hay không phụ thuộc vào nhiều thứ chứ co phải do framework này nọ đâu bác. như fpt play hay viblo ấy nó làm bằng nuxt vẫn seo ầm ầm đấy bác.

Last edited:
Upvote 0
mình seo bt bạn à. Seo là ngon hay không phụ thuộc vào nhiều thứ chứ co phải do framework này nọ đâu bác. như fpt play hay viblo ấy nó làm bằng nuxt vẫn seo ầm ầm đấy bác.
seo lên hộ cái bạn,fpt hay viblo content họ thuộc dạng 1 là chất hoặc hệ thống vệ tinh khủng cái đó nó kéo lên.Còn site bạn lấy gì bù vô.Mình đã từng làm dạng ntn rồi.k lên nổi đâu.Chưa kể content truyện toàn leech của nhau

Upvote 0
seo lên hộ cái bạn,fpt hay viblo content họ thuộc dạng 1 là chất hoặc hệ thống vệ tinh khủng cái đó nó kéo lên.Còn site bạn lấy gì bù vô.Mình đã từng làm dạng ntn rồi.k lên nổi đâu.Chưa kể content truyện toàn leech của nhau
ủa tại bạn bào nuxt không seo ngon được, thì mình dẫn chứng cho bạn mấy site chạy bằng nuxt vẫn seo ầm ầm, còn họ có vệ tinh hay không thì như mình nói seo nó có nhiều cách thì tự bạn hiểu ha, còn site leech của nhau thì giờ site nào mà chả leech của nhau bạn. leech nhưng cũng có nhiều loại leech, leech mà lấy hẳn về rồi đẩy lên server riêng của mình thì nó lại khác với leech hẳn lun nguyên cái nội dung của người ta về rồi để đấy xài. cái đó mới chết. còn họ vẫn cho leech mà . ngay cả những người dịch ra truyện vẫn cho leech miễn là để đầy đủ nội dung của họ không thay đổi gì thì đâu có phạm luật. còn content truyện thì khác nhau thế éo nào được bạn có thể thêm thắc thêm tí màu mè vào thôi chứ cũng đâu khác thêm được cái gì nhiều mà phải hành nhau.

Về câu : "seo lên hộ cái bạn" thì cho thấy bạn thuộc não cá. bạn nên đi học 1 khóa về hành vi người dùng trên mạng để hiểu rõ hơn về cách họ tìm keyword, xu hướng click và thói quen.

Còn bạn đã từng làm cái này và không lên nổi thì kệ bạn không liên quan đến thế giới này vì mỗi ngày lun có sự thay đổi. Ngay cả thuật toán google cũng thay đổi từng ngày cái bạn từng làm và cái mình đang làm nó chả có cái éo gì liên quan đến nhau cả.

Last edited:
Upvote 0
việt truyện xx đi bạn , như tui đang làm nè , những mẫu chuyện ll có thật trong cuộc sống :)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli
Back
Top Bottom