• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ khôi phục nick

vuducanh

Banned
Reactions
2
MR
0.000
kính gửi các mod smod admin...mình là chủ nhân của nick vuducanh119 đã bị banned do bị tố cáo scam trong vụ RB buxify trong giai đoạn cuối năm 2011.
Khi bị banned cũng là lúc buxify scam các thành viên nên mình cũng không nói năng gì nữa vì tổn thất khá lớn.Nay buxify đã quay lại v2.Mình cũng k có ý định mở topic để tuyển ref nữa nhưng muốn quay lại diễn đàn này để mong các mod smod có thẩm quyền phúc tra lại cho mình nick vuducanh119 : KHÔNG SCAM ...

Sự việc là như sau (mình sẽ tóm tắt đầy đủ )
Mình đã RB khá nhiều và đầy đủ cho các mem đúng với những gì mình thông báo update trên page 1...chế độ RB của mình có thể nói là không kém các pro trong thời buổi buxify trượt giá.và chấp nhận lỗ.
Khi cảm thấy không thể tải được lỗ thì mình đã có những thông báo giảm giá RB theo lộ trình trước khi buxify Scam mình đã thông báo stop RB..hồi đó mình còn nhờ cả thiên sứ vô lý đổi tên TOPIC sau khi mình thay đổi chế độ RB để mong tránh hiểu nhầm nhưng chắc mod đó busy nên không làm...

Mọi việc có lẽ bị các mem làm ref của mình tố cáo vs BQT là mình scam ăn chặn tiền RB nhưng sự thật không phải vậy...Các mem vào làm ref đều đc 3 tháng ròng RB và có thể chuyển upline ...Khi mình thay đổi chế độ RB và thông báo Stop các bạn có lẽ không đọc thông báo ...
Bên cạnh các mem nói trên , tôi cũng rất cám ơn một số anh em đã bên cạnh và chia sẻ sự khó khăn với tôi như Tam miss , kidachi ...

Có thể nói chơi ptc mà chỉ nhăm nhăm click và đòi Rb thì các bạn chỉ biết đến 50% công việc...

Xin các bác có thẩm quyền khôi phục nick vuducanh119 cho nhà em để tiếng em k còn là một thằng scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom