Nhờ giải đáp về việc nuôi nhiều gmail trên một PC

tommyle

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào mọi người!
Mong mọi người giải đáp giúp mình, trường hợp mình sử dụng nhiều gmail trên cùng một PC, nhưng mỗi con gmail thì đều được tạo profile khác nhau.
Mình vô coi trong phần bảo mật của tài khoảng google thì thấy thiết bị đăng nhập đều cùng một mã như hình bên dưới.
Nếu trường hợp như thế này mình sử dụng lên đến 100-200 gmail thì có bị die hàng loạt không? Nếu có cho mình hỏi cách khắc phục như thế nào?

Attachments

25.8 KB · Views: 523
Gmail mới mua về chưa bị check quét nhập sdt thì mình có cách để sử dụng 100Acc (or nhiều hơn) trên 1PC và 1 IP luôn nhé. (Không bao giờ cần nhập SDT)
Có Điều mỗi khi bị quét verify Như hình dưới thì cần thao tác lại 1 chút (1 phút) là login lại bình thường (Không nhập SDT)

Upvote 0
Gmail mới mua về chưa bị check quét nhập sdt thì mình có cách để sử dụng 100Acc (or nhiều hơn) trên 1PC và 1 IP luôn nhé. (Không bao giờ cần nhập SDT)
Có Điều mỗi khi bị quét verify Như hình dưới thì cần thao tác lại 1 chút (1 phút) là login lại bình thường (Không nhập SDT)
View attachment 193407
Bác có thể share cách được ko ạ

Upvote 0
View attachment 193407
Bác share cho mn với đc không

Upvote 0
Bác share cho mn với đc không
Gợi ý cho bác là dùng trình duyệt portable + addon fake user agent (Nhưng thỉnh thoảng sẽ có acc vẫn bị quét)
Khi bị quét yêu cầu nhập số điện thoại như Screen ở trên mình share thì cần thao tác xíu nữa (Không cần dùng bất kỳ tool nào hết, chỉ cần thao tác trên trình duyệt )
Mình chỉ gợi ý tới đây thôi, bác tự tìm hiểu thêm.
good luck,

Upvote 0
Gợi ý cho bác là dùng trình duyệt portable + addon fake user agent (Nhưng thỉnh thoảng sẽ có acc vẫn bị quét)
Khi bị quét yêu cầu nhập số điện thoại như Screen ở trên mình share thì cần thao tác xíu nữa (Không cần dùng bất kỳ tool nào hết, chỉ cần thao tác trên trình duyệt )
good luck,
hóng bác share. năm mới chúc bác mạnh khỏe và kiếm được nhiều tiền

Upvote 0
good luck,
thao tác như thế nào vậy bác? thanks you b

Upvote 0
các bác lưu ý, 1 ip nếu bị đưa vào blacklist thì những tài khoản nằm trên ip dó đều sẽ bị xác minh hoặc đưa vào nhóm nguy cơ . việc đó tùy thuộc vào ip đó đã làm những gì và sai phạm ra sao ! Spam coin thì xác định vĩnh viễn

Upvote 0
các bác lưu ý, 1 ip nếu bị đưa vào blacklist thì những tài khoản nằm trên ip dó đều sẽ bị xác minh hoặc đưa vào nhóm nguy cơ . việc đó tùy thuộc vào ip đó đã làm những gì và sai phạm ra sao ! Spam coin thì xác định vĩnh viễn
Perfect! Đúng hoàn toàn với ý mình, trừ đoạn spam coin. :popo_beauty:

Upvote 0
good luck,
bác cho mình xin tele với

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week