Nhờ các pro tư vấn về việc mua VPN (^_^)

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Như đã trình bày ở tiêu đề của topic . Mình đã từng sử dụng qua VPN direct thấy nó cũng hay hay nên đang định có ý bỏ $ ra để mua member Premium để toàn quyền sử dụng dịch vụ nhưng đang lăn tăn không bít còn dịch vụ VPN nào hay hơn thằng này ko nhỉ ? Các pro cho ý kiến với, VPN và VPS nó khác nhau ở đâu hả các pro ơi ! Tui newbie ko bít nên mới nhưng vừa xây được cái nhà to lắm rồi mong pà con chỉ giáo chứ đừng khuyến mại iem gạch đá iem ko dám nhận đâu :))

Up cho ban thôi ! cái này tớ chả bik :)

Upvote 0
vpn để thay đổi IP, vps là máy ảo. Tùy vào mục đích bạn sử sụng chọn vpn thích hợp, hầu như hma đạt thỏa mãn yêu cầu của nhiều ng

Upvote 0
Như đã trình bày ở tiêu đề của topic . Mình đã từng sử dụng qua VPN direct thấy nó cũng hay hay nên đang định có ý bỏ $ ra để mua member Premium để toàn quyền sử dụng dịch vụ nhưng đang lăn tăn không bít còn dịch vụ VPN nào hay hơn thằng này ko nhỉ ? Các pro cho ý kiến với, VPN và VPS nó khác nhau ở đâu hả các pro ơi ! Tui newbie ko bít nên mới nhưng vừa xây được cái nhà to lắm rồi mong pà con chỉ giáo chứ đừng khuyến mại iem gạch đá iem ko dám nhận đâu :))

PureVPN là No1.
Ủng hộ mình nhé : http://billing.purevpn.com/aff.php?aff=851
Thanks

Upvote 0
VPN = fakeip = mạng riêng ảo
VPS = 1 con máy tính bên US, speed khủng
mình xài qua mấy cái VPN rầu, ngoài HMA ra mấy con kia ít IP bỏ xừ. lại chậm nữa chả hiểu sao mạng vnpt chỉ được 100kb/s là max

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week