Ask Nhờ các bác về superrewards!

kakjb0y

Junior
Reactions
7
MR
0.004
Em có 1 acc superrewards reg cuối tháng 10 và làm cũng làm được khá khá trong đấy.
Các bác cho em hỏi là superrewards này là 30 hàng tháng piad đúng không ạ?.. Mà khi piad về có cần xác nhận gì không?..
Mà em nghe có bác nói acc mới 2 tháng mới được piad à các bác?... cũng có người bị bảo bị trừ nhiều mà đến hôm nay em vẫn thấy nguyên $ trong net,không thay đổi gì là sao ạ?..
Cám ơn các bác!

Acc này paid ngày 15 thì phải tỉ lệ nó pay là 30% và ko pay là 70%
Trước mình có một acc làm được 400$ cuối tháng nó ko pay dù ko thấy nó trừ tiền trước đó,ticket đòi tiền nó 3-4 lần nó ban acc lun :D
Nên ko chơi với e này nữa,hy vọng bạn nằm trong 30%

cũng 15 paid về cùng blvd với ksix à bác?.... có thể là không trả nữa à?... chết dở..có được 200$ thế này thì toi rồi..cứ ngồi đợi nếu về paypal là biết được à bác?..
cám ơn bác nhé

15 paid

Em có 1 vân đề khi dùng Fire Fox làm offer trong supper reward: Nó chỉ hiển thị khoảng 10 con offer thôi nhưng khi dùng IE và google chome thì nó hiển thị full offer. Anh chị nào có cách khắc phục xin chỉ giúp với ah ( chủ thớt cho em ké tí chút nhé)

Em có 1 vân đề khi dùng Fire Fox làm offer trong supper reward: Nó chỉ hiển thị khoảng 10 con offer thôi nhưng khi dùng IE và google chome thì nó hiển thị full offer. Anh chị nào có cách khắc phục xin chỉ giúp với ah ( chủ thớt cho em ké tí chút nhé)
Thử load lại bác nhé..mình bị mấy lần load lại trang là ra đầy đủ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom