Ask Nhờ các bác về 3 net ksix,blvd,SR

kakjb0y

Junior
Reactions
7
MR
0.004
Em mới làm 3 net ksix,blvd,SR mới reg vào cuối tháng 10/2013....và làm đã đủ min paid của 3 net.
Các bác cho em hỏi là 3 net này thì bao giờ paid về vậy?...riêng có SR là em làm quá chi tiêu của nó nhiều quá có làm sao không các bác?.
Cám ơn các bác!

Đủ 30 ngày và đủ Min pay thì nó pay bạn,bạn reg cuối tháng 10 thì khả năng tháng 12 mới nhận được pay,còn sr khả năng pay chỉ 20-30% thôi nhe bạn.

3 net
Em mới làm 3 net ksix,blvd,SR mới reg vào cuối tháng 10/2013....và làm đã đủ min paid của 3 net.
Các bác cho em hỏi là 3 net này thì bao giờ paid về vậy?...riêng có SR là em làm quá chi tiêu của nó nhiều quá có làm sao không các bác?.
Cám ơn các bác!
ksix lam du 50$/thang 10- thi 15-16/11 ban nhan duoc $
BLVD 0.5$/THANG 10 -thi 15-16/11 ban nhan duoc $
SR khuyen cao khong nen lam ...lam no cung paid khong du tien sex

Cám ơn các bác!
Mua Cpalead pri k..qua đây sell cho 1 acc nguyên zin

Vâng,em cám ơn các bác nhé...
SR của em bây giờ là 200$ rồi mới tê các bác à?..hx... không biết có trả cho đồng nào không..
các bác có kinh nghiệm thì trong 3 net đấy net nào ít bị trừ tiền và paid tiền gọi là tạm nhất vậy?..;).

Theo mình blvd là ổn nhất

bác ơi...em làm được 60$ ở blvd rồi có cần nghỉ đợi paid không hay cứ bem càng nhiều càng tốt?
bem mạnh đi bạn :) càng nhiều càng tốt , nó mà trừ thì trừ con off nào thì nó trừ chung thôi

bác ơi...em làm được 60$ ở blvd rồi có cần nghỉ đợi paid không hay cứ bem càng nhiều càng tốt?
Bạn bem mạnh cũng được,chịu khó coi nó trừ con nào thì đừng làm con đó

như thế thì cả ksix và blvd cứ chiến bình thường à các bác?....ksix em được hơn 50$ tí cũng đang dừng đợi paid.. sao em nghe nói là 2 tháng đầu mới paid tiền cho 1 acc mới reg nhỉ..có tí tiền trong đấy mà hoang mang quá.:(

Sonic k paid hả các bác. thế h làm sao vs Sonic đây. Các bác cho ít kinh nghiệm chiến sonic vs

kiểu gì 15/12 chả dc nhận 10 -20$ từ blvd o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back