Ask Nhờ các bác SOI SÁNG kênh CONTENT.

thanglee1993

Senior
Reactions
208
MR
1.313
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Em bắt đầu làm 1 kênh vlog mà có 2 thằng nhóc lớp 6 trong đó, với content này thì có thể bật kiếm tiền như bao kênh không ạ ??
Hoặc nếu bị hạn chế thì có cách nào để lách trẻ em ( ví dụ: hóa trang đeo mặt nạ vào) or kiểu gì đó để có thể kiếm tiền bình thường không ạ ?
Bị tắt bình luận rồi.
Em cảm ơn.

Last edited:
2 thằng ku này thì bật khỏe nha, mình cũng đang làm có mấy thằng nhóc như thế vừa bật cách mấy ngày nè

Bật đc nhưng liệu có kiếm tiền đc lâu dài ko? E nghĩ sẽ bị tắt vào 1 ngày nào đó.

Bật đc nhưng liệu có kiếm tiền đc lâu dài ko? E nghĩ sẽ bị tắt vào 1 ngày nào đó.
Mình đọc chính sách thì thấy họ vẫn cho kiếm tiền nhưng bị giảm doanh thu so vs ko dành cho trẻ em, còn bị tắt thì mình vẫn không rõ vì sao bị tắt, bro nói rõ hơn được ko ?

Nghe bác nói em cũng mừng, mà không biết doanh thu có bình thường hay ko hi
Mà duyệt bao lâu đó bác
kênh mình làm về tuổi thơ bật sau 2 ngày khi đủ điều kiện nha, tiền thì vẫn kiếm đều đều

nội dung sao mà bị tắt? team tui 6 thằng nhóc làm về mấy trò tuổi thơ có bị gì đâu

thú nhất là thiếu mic , âm thanh như cc , thứ 2 là dùng trẻ em vào đã bị cấp hay 1 số điều luật gì đó tốt nhất ko dùng diễn viên trẻ em

sẽ tắt sớm thui . vì có cả âm thanh hình ảnh các thứ nữa. đa số các kênh có trẻ nhỏ giờ đều phải bỏ kt từ những video đó. họ rất hạn chế đưa trẻ nhỏ vào video. kênh tammao giải trình mãi có mở dc bình luận đâu. chỉ vì nó tưởng mao đệ là trẻ con.

sẽ tắt sớm thui . vì có cả âm thanh hình ảnh các thứ nữa. đa số các kênh có trẻ nhỏ giờ đều phải bỏ kt từ những video đó. họ rất hạn chế đưa trẻ nhỏ vào video. kênh tammao giải trình mãi có mở dc bình luận đâu. chỉ vì nó tưởng mao đệ là trẻ con.
Bên Tam Mao Sao vẫn thấy hiên Qc bro nhỉ

MÌnh làm kênh conttent video game điện thoại chỉ quay game thôi ko có mic hay cam gì cố ổn ko anh em

Bên ẩm thực Tam Mao gì đó thấy vẫn có bình luận mà bro, khó hiểu ghê
theo em được biết là video có trẻ em sẽ vàng $ hoặc ko bật kt video đó dc. còn tắt bình luận là do vi phạm các policy khác như ảnh thumbnail, hình ảnh nội dung video, chủ đề gây nguy hại ...

theo em được biết là video có trẻ em sẽ vàng $ hoặc ko bật kt video đó dc. còn tắt bình luận là do vi phạm các policy khác như ảnh thumbnail, hình ảnh nội dung video, chủ đề gây nguy hại ...
cho mình hỏi các youtuber khác chơi game android hay ios trên pc dùng phần mềm gì mà giả lập nét thể nhỉ, mình dùng noxplayer hay bluestack mà fullscreen lên vỡ ảnh quá

cho mình hỏi các youtuber khác chơi game android hay ios trên pc dùng phần mềm gì mà giả lập nét thể nhỉ, mình dùng noxplayer hay bluestack mà fullscreen lên vỡ ảnh quá
cái đó em ko rõ rùi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom