Nhờ các bác hướng dẫn giúp đỡ các tạo nhiều telegram ạ

Rooback

Newbie
Reactions
0
MR
0.008
Em Newbie xin các bác chỉ bảo, giúp đỡ em chút về làm airdrop với ạ !
Em làm airdrop muốn dùng nhiều telegram để làm nhưng chỉ được tối đa 3 acc.
Không biết các bác có phần mềm hay mẹo nào làm được nhiều telegram và ko bị die vì trùng IP không ạ.
Mong được cả nhà hướng dẫn ạ !

"Tạo BOT câu SUB telegram đi bác"
TẠO KÊNH RIÊNG (lấy tên ABC j j đó rồi đi "spam làm sao để người ta THẤY LÀ MUỐN JOIN").
Khi đủ sub rồi thì đổi tên lại theo ý mình -> xong
Mình spam có 1 ngày đc 2k subs, đủ âu ref airdrop -> Khỏi cheat -> khỏi tốn sức mà kiếm đc nhiều hơn
p/s:
Chỉ gợi ý để bạn thấy cái lợi khi build 1 kênh riêng, thay vì ngồi cheat. Còn cách tạo BOT thì nên tra google nhé
Mỗi người mỗi quan điểm -> mình lười cheat nên đi huowsng này.

Vâng. Cảm ơn bác, tại em Newbie mà một mình mò nên chưa hiểu hết phải làm từ từ ạ !

View attachment 176415TẠO KÊNH RIÊNG (lấy tên ABC j j đó rồi đi "spam làm sao để người ta THẤY LÀ MUỐN JOIN").
Mình spam có 1 ngày đc 2k subs, đủ âu ref airdrop -> Khỏi cheat -> khỏi tốn sức mà kiếm đc nhiều hơn
p/s:
Chỉ gợi ý để bạn thấy cái lợi khi build 1 kênh riêng, thay vì ngồi cheat. Còn cách tạo BOT thì nên tra google nhé
Đây là 1 phát minh vĩ đại ;)

Làm airdrop bị scam nhiều (like follow đầy đủ mà nó ko trả or 1 tg sau mình quên lãng ~> dự án mất tiêu...)
Tụi nó dùng cách đó để kéo Tele twitter fb... thì mình cũng dùng y như z thôi. ?

View attachment 176415TẠO KÊNH RIÊNG (lấy tên ABC j j đó rồi đi "spam làm sao để người ta THẤY LÀ MUỐN JOIN").
p/s:
Bác ơi chỉ chi tiết được không bác, em đang rất cần. quà hậu tạ đầy đủ

p/s:
quá hay

p/s:
E chiếu mới tinh,e chưa rõ cụ thể những cái bác nói
Là tạo kênh spam xong để làm gì ạ. E cảm ơn

p/s:
:popo_embarrassed: lộn bài hướng dẫn rồi ông ơi, đây là tut kéo mem cho group mà

Thớt chủ hỏi việc tạo và sử dụng nhiều nick telegram.

Trả lời cho thớt: Trên điện thoại có nhiều ứng dụng dạng duo app - app song song, nhân bản ứng dụng. tải cái đó về tạo clone Telegram là được, mỗi cái clone log được 3 nick

Đồng ý là lộn hướng dẫn nhưng Mình cũng nói rõ rồi mà bác, chỉ là "gợi ý" để thớt thấy giữa việc build kênh với tự cày.
Đôi khi chỉ cần giúp ai đó thay đổi suy nghĩ thôi là đã giúp cuộc đời họ đã đi theo huưướng khác r
(vd:Không cần biết indo mạnh cỡ nào nhưng m yêu nước thì nên bắt VN =)) )

Đồng ý là lộn hướng dẫn nhưng Mình cũng nói rõ rồi mà bác, chỉ là "gợi ý" để thớt thấy giữa việc build kênh với tự cày.
Đôi khi chỉ cần giúp ai đó thay đổi suy nghĩ thôi là đã giúp cuộc đời họ đã đi theo huưướng khác r
(vd:Không cần biết indo mạnh cỡ nào nhưng m yêu nước thì nên bắt VN =)) )
bac' huong dan them duoc khongg

Mình thấy bắt đầu có nhiều người ứng dụng để spam r, tụi tây lông cũng nhập cuộc.
Họ cũng tinh tế xem ng khác spam ntn r copy y như vậy (mình chắc chắn vì tụi nó lấy nguyên câu văn của mình và chỉ sửa lại đg link).

Bạn muốn chỉ post 1 bài sau đó có vài chục or trăm ref hay tự còng lưng ra cày thì hãy tìm hiểu nhé

Tất cả đều nằm trong tấm hình và KHÔNG BAO GIỜ LÀ QUÁ MUỘN ĐỂ BẮT ĐẦU.

Chúc may mắn

Attachments

• Screenshot_20210613-062950_Mobile networks.jpg
    Screenshot_20210613-062950_Mobile networks.jpg
    232.4 KB · Views: 251
Lý do mình ko post bài hướng dẫn vì làm vậy sẽ biến nhóm chat tele thành đống rác (không phải admin nào cũng biết chặn spam).
Nên biết đến cái này thì xem như có duyên, ứng dụng đc hay ko còn do ăn ở nữa...

Dạo này mình nhàn hơn r, ko còn la liếm trên đây nữa nên ae đừng inbox hỏi j nhé, ko rép đc lại nghĩ mình chảnh ???

Gần 4 tháng rồi mới quay lại
Hiện tại mình đã cày đc 5 kênh, tổng cũng gần 100k sub r 😂
Dành cho anh em nào muốn tạo:
Vào telegram chat với @antispam_airdropbot
Edit Post 1
edit button
Sửa Url Button thành url channel của bạn
Sau đó FOWARD tin nhắn đến các group cần spam
p/s:

1. Mình hướng dẫn căn bản, các bạn cần tự vận đọing thêm để sau này có thể tùy biến BOT theo ý muốn
2. CHỈ ĐƯỢC forward, nếu bạn gọi @ nội dung post (vd @antispam_airdropbot xx) => tài khoản Telegram của bạn sẽ bị XÓA NGAY LẬP TỨC

3. CHỈ DÙNG NICK ẢO/RÁC đi spam, lấy nick 9 chủ spam bị xóa ráng chịu
Và quan trọng nhất, khi bạn chat với @antispam_airdropbot nó có hiện ví BSC của mình, nếu dư xiền ko biết làm gì thì tips mình nhé =))
* Hướng dẫn vậy là khá rõ ràng rồi đó, share full thì nát hết và hầu như Không có ai chỉ mấy cái này đâu. Ai ngộ ra thì tự làm thôi.

Cán bộ coi thi không giải thích gì thêm - Goodluck 🎉🎉

Gần 4 tháng rồi mới quay lại
Hiện tại mình đã cày đc 5 kênh, tổng cũng gần 100k sub r 😂
Dành cho anh em nào muốn tạo:
Vào telegram chat với @antispam_airdropbot
Edit Post 1
edit button
Sửa Url Button thành url channel của bạn
Sau đó FOWARD tin nhắn đến các group cần spam
p/s:

1. Mình hướng dẫn căn bản, các bạn cần tự vận đọing thêm để sau này có thể tùy biến BOT theo ý muốn
2. CHỈ ĐƯỢC forward, nếu bạn gọi @ nội dung post (vd @antispam_airdropbot xx) => tài khoản Telegram của bạn sẽ bị XÓA NGAY LẬP TỨC

3. CHỈ DÙNG NICK ẢO/RÁC đi spam, lấy nick 9 chủ spam bị xóa ráng chịu
Và quan trọng nhất, khi bạn chat với @antispam_airdropbot nó có hiện ví BSC của mình, nếu dư xiền ko biết làm gì thì tips mình nhé =))
* Hướng dẫn vậy là khá rõ ràng rồi đó, share full thì nát hết và hầu như Không có ai chỉ mấy cái này đâu. Ai ngộ ra thì tự làm thôi.

Cán bộ coi thi không giải thích gì thêm - Goodluck 🎉🎉View attachment 185826
Em hông tìm ra cách edit button bác ơi, bác gợi ý giúp em chút ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week