Ask Nhờ các bác giúp về Picoworker

Cuongmmo11

Junior
Reactions
22
MR
0.993
Chào các bác, dạo gần đây e có theo dõi diễn đàn, cũng tập tành chơi MMO. Hiện e đang làm thử cái picoworker.
Em làm được 60 task mà nó thanh toán dc 25 task, h nó không cho nộp nữa, nó báo " your temporary success rate is too low"
Vậy là h nó k chó làm tiếp à các bác. có xử lý được không ạ.
lần đầu post bài mong các bác giúp đỡ. e cảm ơn

B làm thiếu sót hay bon chủ job nó cố tình làm khó đánh fail b vậy?
đại loại mình trả kết quả nhập sai tên usename của nó, chứ làm đúng mà. mình chủ yếu làm mấy cái reddit.
hay là do tỷ lệ nó k trả tiền nhiều quá k biết.

Upvote 0

Upvote 0
Phải đợi thôi rate 76% trở lên là làm được, mới làm thì chọn task 1 day rate thôi bạn, sau này hoàn thành từ 500 task trở lên hãy làm task 2-3 5- 7 days
cảm ơn bác, cho e hỏi là đợi thêm bao lâu cái success rate mới lên 76 nhỉ của e hiện h có 42%:(

Upvote 0
Đợi các job đã làm lên 75% là đc :v khoảng tgian đầu hơi lâu mà sau nhiều cũng chả muốn làm

Upvote 0
Bạn phải chờ đến ngày nó duyệt các job bạn đã làm, Mới làm thì kiếm mấy job nào từ 1-3 ngày thôi. Vì các job thường là 7 ngày mới duyệt đó. H thì bạn chỉ ngồi chờ nó thôi chứ chả làm gì khác đc.

Attachments

76.9 KB · Views: 83
Upvote 0
Bạn phải chờ đến ngày nó duyệt các job bạn đã làm, Mới làm thì kiếm mấy job nào từ 1-3 ngày thôi. Vì các job thường là 7 ngày mới duyệt đó. H thì bạn chỉ ngồi chờ nó thôi chứ chả làm gì khác đc.
đợi chờ là hạnh phích nhỉ, cảm ơn bác nhé

Upvote 0
Trong thời gian chờ đợi ( có thể là 7 ngày ) thì kiếm thêm cái điện thoại cùi mà làm. Chỉ làm Reddit twitter promoting, thỉnh thoảng đá tí marketing nếu có thời gian
cày nguyên tháng k biết có được hộp sựa nào cho con k bác nhỉ. chơ dịch đói kém quá, chứngkh thì a quyết đạp k trật phát nào:popo_extreme_sexy_girl:

Upvote 0
cày nguyên tháng k biết có được hộp sựa nào cho con k bác nhỉ. chơ dịch đói kém quá, chứngkh thì a quyết đạp k trật phát nào:popo_extreme_sexy_girl:
Cố gắng lên bạn. Chịu cày thêm vậy, lấy con làm động lực thêm. Bạn lấy thêm đt làm thêm các job reddit như bạn kia chỉ sẽ có thêm lợi nhuận, mà bạn nhớ luôn nuôi thêm account mạng xh nha, hữu ích hơn cho sau này làm mmo lắm đó.

Upvote 0
Cố gắng lên bạn. Chịu cày thêm vậy, lấy con làm động lực thêm. Bạn lấy thêm đt làm thêm các job reddit như bạn kia chỉ sẽ có thêm lợi nhuận, mà bạn nhớ luôn nuôi thêm account mạng xh nha, hữu ích hơn cho sau này làm mmo lắm đó.
tuyệt vời. cảm ơn bác đã chia sẻ 😍😍

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week