Ask nhờ các bác giúp lệnh search trong imacro

Status
Not open for further replies.

SutaroTai

Junior
Reactions
58
MR
0.236
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
xin chào mn ạ
tình hình là em đang muốn học code imacro nhưng có chút trục trặc ở lệnh search mông mấy bác giúp đỡ e với
ví dụ vào trang https://www.fakenamegenerator.com/ có dòng là Username xxxyyy
em muốn lấy giá trị xxxyyy đó gán vào biến !EXTRACT thì làm thế nào ạ? em đã thử ntn nhưng ko ra ạ, nó báo lỗi ko tìm thấy
SEARCH SOURCE=REGEXP:"<dt>Username</dt><dd>([^><]+)</dd></dl>" IGNORE_CASE=YES EXTRACT=$1

mấy bác giúp e với ạ

Upvote 0
@dinhtai92dn
bác ơi bác có biết không giúp e với ạ

Upvote 0
SEARCH SOURCE=REGEXP:"<dt>Username<\/dt>\n\s\s\s\s<dd>(.*?)<\/dd>" IGNORE_CASE=YES EXTRACT=$1
PROMPT {{!EXTRACT}}

Upvote 0
SEARCH SOURCE=REGEXP:"<dt>Username<\/dt>\n\s\s\s\s<dd>(.*?)<\/dd>" IGNORE_CASE=YES EXTRACT=$1
PROMPT {{!EXTRACT}}
kkk bác hay quá dạ? tks bác nhiều nha

Upvote 0
bác có biêt trang nào học imaco cụ thể chi tiết k ạ? e tìm gg mà chỉ thấy mấy cái sơ sơ thôi ạ

Upvote 0
bác có biêt trang nào học imaco cụ thể chi tiết k ạ? e tìm gg mà chỉ thấy mấy cái sơ sơ thôi ạ
em cũng mới học thôi , ko có chỗ nào dạy cụ thể đâu . tự học thôi , bí quá thì lại lên đây hỏi , mà bác hỏi trong topic imacros kia nhiều pro chỉ hơn , mà bác sell gmail chắc cũng code pro hết rồi thì học imacros nhanh thôi :D

Upvote 0
em cũng mới học thôi , ko có chỗ nào dạy cụ thể đâu . tự học thôi , bí quá thì lại lên đây hỏi , mà bác hỏi trong topic imacros kia nhiều pro chỉ hơn , mà bác sell gmail chắc cũng code pro hết rồi thì học imacros nhanh thôi :D
gmail lúc trước toàn ghi tay. giờ biet dc imacro nên đở được vài lên như nhập user mail khôi phục pass đó bác. trong quá trình học có gì k biết thì mong bác chỉ giáo em vs nha

Upvote 0
gmail lúc trước toàn ghi tay. giờ biet dc imacro nên đở được vài lên như nhập user mail khôi phục pass đó bác. trong quá trình học có gì k biết thì mong bác chỉ giáo em vs nha
em cũng vừa mới học thôi , có j thì chia sẻ nhau thôi chứ ko dám chỉ giáo :D heh , em cũng đang tìm cách tạo gmail nữa cơ mà để phục vụ airdrop thôi , ko đc thì em lại hú mua của bác nhé :D

Upvote 0
em cũng vừa mới học thôi , có j thì chia sẻ nhau thôi chứ ko dám chỉ giáo :D heh , em cũng đang tìm cách tạo gmail nữa cơ mà để phục vụ airdrop thôi , ko đc thì em lại hú mua của bác nhé :D
okioki bác:D:D:D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani