Suggest Nhờ các bác chỉ cho dịch vụ lưu trữ video giá mềm

bimbim688

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bác,
tình hình em đang làm video highlights bóng đá, hiện tại thì em đang lưu ở google drive, nhưng xem trên iphone thì phải đăng nhập tài khoản Google lên trình duyệt đó mới có thể xem được.
vì vậy nhờ các bác tư vấn cho em giải pháp lưu trữ (không có quảng cáo , giá hạt rẻ )
rất mong được các bác tư vấn ạ.

Chào các bác,
tình hình em đang làm video highlights bóng đá, hiện tại thì em đang lưu ở google drive, nhưng xem trên iphone thì phải đăng nhập tài khoản Google lên trình duyệt đó mới có thể xem được.
vì vậy nhờ các bác tư vấn cho em giải pháp lưu trữ (không có quảng cáo , giá hạt rẻ )
rất mong được các bác tư vấn ạ.

giờ mấy thím làm web phim spam banh xác hết rồi => nếu có dịch vụ lưu video mà "rẻ" thì chắc cũng tèo với mấy ổng luôn rồi

=> nên là bạn muốn lưu video mà rẻ nhất, theo mình thì 1 là bạn dùng hosting ko giới hạn lưu lượng, hoặc 2 là bạn dùng vps có dung lượng lớn => vps thì xem video đỡ lag hôn là host

dạ vâng cám ơn bác, em vẫn lưu tạm mấy bên , đúng là là không có cái nào ngon mà rẻ giờ chô cams ơn bác đã cho ý kiến

nếu bác cần thì inbox e ạ. bên e là công ty mới thành lập được 1 tháng rồi ạ. e bảo đảm vps hoặc hosting bên e là ssd vps và hosting ssd giá đảm bảo rẻ hơn thị trường rất nhiều và cũng đảm bảo dữ liệu của bác an toàn nữa.

giá sao gọi là mềm bác? cho e cái giá phát mà bác gọi là mềm xem thế nào :)))

giá sao gọi là mềm bác? cho e cái giá phát mà bác gọi là mềm xem thế nào :)))
chẳng hạn như gói hosting ssd dung lượng 600mb, băng thông kgh ấy bác. giá 35k. thanh toán 6 tháng thì giảm %, thuê càng lâu thì giá càng thấp

hi anh, lại gặp anh trên này.hi.dịch vụ lưu trữ anh tham khảo Cloud storage bên em nhé =)) để rõ dịch vụ hơn anh trao đổi trên skype với em nhé =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,805
Latest member
tai789clubbest

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom