Ask Nhờ các bác 1 chút về xóa ip đã đăng ký vào site

kakjb0y

Junior
Reactions
7
MR
0.004
Em bây giờ muốn xóa hết các ip đã đăng ký vào site liệu có cách nào làm nhanh không các bác?..
Chứ cứ ngồi xóa từng ip của từng acc thì lâu quá...
Cám ơn các bác.. :)

Tuỳ vào code site được thiết kế hay ko , còn không thì cậu vào host , cùng lắm là check pay cho mem rồi xoá user đi

mình vào host nhưng chỉ có xóa từng ip của từng acc thôi, k biết làm thế nào để xóa được hết ip cả.. Code của mình có thêm được cái đấy thì phải,nhưng k tìm được ông bán code trước đâu.hx

1. Mua Code khac de tien loi sau nay`.
2. Ban nho 1 nguoi khac coder cho doan ma~ :D

mình vào host nhưng chỉ có xóa từng ip của từng acc thôi, k biết làm thế nào để xóa được hết ip cả.. Code của mình có thêm được cái đấy thì phải,nhưng k tìm được ông bán code trước đâu.hx
pm yahoo minh giup xem sao

chặn IP reg vào site rùi lại xoá . mục đích bạn là j thà rặng bỏ trường IP đó khỏi table cho xong... =.=

làm được chưa, chưa làm được pm mình làm cho,
Yahoo: Buocphongtrantimconhan

Thân!

Vl nhà thớt, teamview làm cho xong mà ko thèm thank 1 cái, đệt.

Đã là từ thiện thì không nên mong chờ cảm ơn bạn à :D

hoho , anh em đã hiểu cảm giác chưa :oops:

xin lỗi bác nhé...bác cài cho em xong em phải đi hôm nay mới ngồi máy tính được.hx.
Cám ơn các bác đã tư vấn giúp em nhé...
Và bác Luugiagames em cám ơn nhiều nhiều nhé...chưa có vốn liếm gì để hậu tạ bác được...cám ơn bác

xin lỗi bác nhé...bác cài cho em xong em phải đi hôm nay mới ngồi máy tính được.hx.
Cám ơn các bác đã tư vấn giúp em nhé...
Và bác Luugiagames em cám ơn nhiều nhiều nhé...chưa có vốn liếm gì để hậu tạ bác được...cám ơn bác

Chấp nhận lời xl của cậu, mọi người đã vào topic của cậu để comment giúp cậu >> dù có làm được hay không thì chí ít cũng có lòng, và đẩy topic của cậu lên cho người khác vào giúp, cậu nên khích lệ người ta bằng 1 like cho phải lẽ thôi. Trong 4rum thì có rất nhiều cao thủ, và họ giúp người không ít, và cũng không cần đến 2 từ hậu tạ đâu cậu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom