nhờ bro chỉ dạy hoặc chỉ hướng đi đúng đắn :))

savemysoul

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
áp lực gia đình nên em muốn tự chủ một phần kinh tế. e có thể làm đêm. mong có bro nào nhiệt tình có thể hướng dẫn e dần hoặc chỉ e con đường nào phù hợp nhất. à sáng e đi làm cho gia đình chiều đi học rồi nên đừng bro nào khuyên e đi bưng bê cửu vạn ạ. e k có tham vọng gì nhiều chỉ cần sau 1 2 tháng kiếm đc ~$15/day

à còn vốn đầu tư thì e k có và còn cho thì e cũng chẳng biết cho nổi các bác cái gì :))))

Last edited:
chắc chủ thớt đang phê thuốc
mỗi ngày để dành 10 ngàn, thế là sau 1 tháng được 15$, quá dễ

Upvote 0
Khuyên bạn nên ở nhà tiếp tục ăn bám gia đình . Vốn ko có , kinh nghiệm ko có , sợ bưng bê cửu vạn thì ra đời làm cái trò trống gì . Lên đây hỏi chủ yếu để người ta chữi vào mặt chứ chẳng ai giúp đâu :)

Upvote 0
gõ capt mỗi ngày lụm 1 xu cũng ok lắm đó :rolleyes:

Upvote 0
à e nói thiếu sr bro. ~$15/ ngày sau khi học vài tháng ấy ợ. ban ngày e đi làm thợ điện đục đẽo các kiểu chứ k đc làm công tử bột ạ. sr làm các bro hiểu sai

Upvote 0
à e nói thiếu sr bro. ~$15/ ngày sau khi học vài tháng ấy ợ. ban ngày e đi làm thợ điện đục đẽo các kiểu chứ k đc làm công tử bột ạ. sr làm các bro hiểu sai
sau mấy tháng mà 15$ 1 ngày không bỏ vốn , bạn đang mơ à , rán gõ captcha đi

Upvote 0
Xưa nay thầy giỏi rất ít đi nhận đệ tử, chỉ có đệ tử đi tìm thầy giỏi tầm sư học đạo như Tôn ngộ không ấy.:D

Upvote 0
mơ ước của bạn cũng là mơ ước chung của không ít anh em trong này..:D...gắng lên bạn..mình tin sau khi bị chửi nhiều nếu bạn gắng lên bạn sẽ thành công..:D

Upvote 0
Tự mày mò tìm hiểu, ăn cam quýt liên tụt, mất tý vốn và sức lực + thời gian thì 1 năm sau thớt sẽ kiếm dc 15$/ngày nhé. Còn mún ai chỉ dẫn? trừ khi bạn cho ngta dc lợi ích gì, còn ko thì đừng phí tg nữa.

Upvote 0
Quá nhiều topic thế này rồi. Thay vì lên đây hỏi bạn hãy bắt tay vào gõ captcha. Vừa gõ vừa tìm hiểu các cách kiếm tiền khác. Sau 1 tháng gõ captcha để dành 30-40$ để đầu tư theo cái mà đang nghiên cứu. Lời khuyên chân thành- thân :D

Upvote 0
vạn sự tùy duyên.. làm việc j muốn giỏi cũng có duyên.. duyên do đâu mà có.. tự đi tìm mới có !! ngồi đợi duyên đến ko có đâu bạn ạ :D

Upvote 0
lập thật nhiều pic như thế này rồi đi nhặt gạch bán cũng dc khối tiền :oops:

Upvote 0
e cũng đang đi nghiên cứu và tìm hiểu đây. thoáng nghĩ đến đào bitcoin nhưng k có kinh nghiệm nên cũng chỉ biết nhìn r để đấy. tìm hiểu những thứ khác thì hơi rối nên e mới lên hỏi

Upvote 0
mình cũng newbie mới chỉ học được vài cách kiếm tầm 1$/h thôi. kiểu làm công nhân chứ không phải đầu tư, thấy hợp pm chỉ cho :p

Upvote 0
mình cũng newbie mới chỉ học được vài cách kiếm tầm 1$/h thôi. kiểu làm công nhân chứ không phải đầu tư, thấy hợp pm chỉ cho :p
dạy cho em với pro ơi :D

Upvote 0
nhưng mà mấy bạn như chủ thread cũng dễ thương

tính cách như vậy lỗ rõ ngay từ đầu nên ko ai chỉ dạy, nên cũng ko có chuyện j xảy ra sau đó

đỡ hơn vài bạn ban đầu thì ngon ngọt dạ vâng, sau đó phản thầy, rồi ăn *** đá bô, ngậm *** phun người :oops:

Upvote 0
Xưa nay thầy giỏi rất ít đi nhận đệ tử, chỉ có đệ tử đi tìm thầy giỏi tầm sư học đạo như Tôn ngộ không ấy.:D

Đệ tử phải đưa thầy đến tây thiên thì thầy mới nhận đệ tử nhé , ko có cái gì cho ko :D Với lại thằng Tôn Ngộ Không lần nào đi trên đường thấy gái đẹp là nó giết hết gái của thầy , nên thầy ấm ức lắm :D

Upvote 0
15$/ngày ko phải là ko thể vs ng mới, nhưng vs điều kiện gặp dc 1 ng bạn thật lòng chỉ cho bạn đấy, chứ ng dưng ko ai chỉ đâu. Ngoài đời thật hay trên mạng thì kiếm tiền vẫn cực như nhau thui, chỉ nhàn cho ng có vốn, còn ko có vốn mà mún nhàn chắc chỉ có làm việc bất chính.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back