Nhờ anh em hướng dẫn cách khôi phục Blockchain bằng mã mnemonic

phanphong

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào cộng đồng MMO em có ví blockchain nhưng quên mật khẩu chỉ còn lưu dãy chử Mnemonic và gmail nhưng không biết cách đăng nhập lại, ai đã từng bị và khôi phục thì chỉ em với ạ, cảm ơn.

Hình ảnh minh họa

Last edited:
Bạn vào tab ví ( wallet)

Vào Xem tuỳ chọn, dưới chỗ đăng nhập. và làm theo hướng dẫn

Chọn khôi phục các khoản tiền

cái này là một dãy chữ lúc đăng ký blockchain là có sẵn ,còn dãy 12 chữ là khác nữa
chả hiểu đoạn này b đang nói cái dãy chữ gì ? o_Oo_O

mình mới up hình lên rồi , đây là dãy chữ này nè
theo như mình hiểu thì b thực hiện theo @rooter2000bka hướng dẫn: chọn ô ở giữa "khôi phục các khoản tiền" - mà nó ghi là 12 từ - nhưng b điền vào đó cái cụm 28 từ trong hình của b là xong
(vì lí do nào đó trên site nó vẫn ghi là cụm 12 từ)

Con bit mà up lên thế kia có khả năng mất đấy,
up nguyên xi không che xoá cái cụm từ kia, + thêm cái địa chỉ ví nữa thì có thể mất thật nhỉ
:rolleyes:
:rolleyes:

Mình thử được rùi! tai Blockchain đưa ra một địa chỉ ID và pass. khi đăng nhập thì không thấy có BTC hoặc giao dịch, hay nói các khác là không có gì

theo như mình hiểu thì b thực hiện theo @rooter2000bka hướng dẫn: chọn ô ở giữa "khôi phục các khoản tiền" - mà nó ghi là 12 từ - nhưng b điền vào đó cái cụm 28 từ trong hình của b là xong
(vì lí do nào đó trên site nó vẫn ghi là cụm 12 từ)
mình đã dán 28 chữ vô nhưng không được

Mình thử được rùi! tai Blockchain đưa ra một địa chỉ ID và pass. khi đăng nhập thì không thấy có BTC hoặc giao dịch, hay nói các khác là không có gì
anh có thể cho em xem bài biết cách anh làm không , vì em tham khảo trên mạng không có cách làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom