Nhờ anh em giúp mình lấy tiền từ 2 site :(

Status
Not open for further replies.

MLouis1997

Junior
Reactions
149
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình mới sáng đầu tháng mà em bị mất tiền.Buồn quá,lại đang cần $ gấp nữa!!Mạn phép nhờ các anh em ai chưa click 2 site này vào giúp mình lấy tiền với!!

Hai sie này em sắp đủ minpay,các bác vô giúp em click nó với,hiện tại thì em không còn đồng lr nào cả.Các bác làm ơn giúp em vừa giúp vừa cho.Có gì em nhận được tiền thì sẽ bonus hậu tạ các bác :(

Chân thành cảm ơn ạ :(

upppppppp ko mượn ai đó cho dê ,đủ min pay chưa chắc nó pay ngay đâu.....

upppppppp ko mượn ai đó cho dê ,đủ min pay chưa chắc nó pay ngay đâu.....
Em ngại mượn tiền người khác lắm,chỉ mong các bác giúp em 2 site trên là được rồi.Vì 2 site này được cái cũng uy tín nên chắc pay cũng nhanh :(

Thằng PTC trên thì mình k biết nhưng open23 thì min pay lần đầu là 2$ và pay instant, nhưng fee khá cao.... chúc bạn may mắn nhé, nhưng hình như open23 cũng sắp scam rồi... ăn lẹ rồi mất tích đi thôi, vì min pay lần 2 tận 4$

Cố gắng click đê chủ thớt, khi nào đc withraw về thì mình mua lại quy ra $ là 23k/1$ nhé
Buzz yahoo: luckymanz102

Thằng PTC trên thì mình k biết nhưng open23 thì min pay lần đầu là 2$ và pay instant, nhưng fee khá cao.... chúc bạn may mắn nhé, nhưng hình như open23 cũng sắp scam rồi... ăn lẹ rồi mất tích đi thôi, vì min pay lần 2 tận 4$
Cảm ơn anh đã nhắc nhở.Up cho anh em giúp mình :(

Up top lên với ạ :(

Cố gắng click đê chủ thớt, khi nào đc withraw về thì mình mua lại quy ra $ là 23k/1$ nhé
Buzz yahoo: luckymanz102
ặc, 23K 1$, chắc lại cá tháng tư.

Chả mong được 23k/1$ ,rút đc $ về là đc rồi :(

Lên với nào :(

Lên đi nào,các anh chị em giúp em với :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week