Ask Nhờ anh em giúp đỡ !!!

huanhd

Senior
Reactions
234
MR
0.000
Chuyện là đang cần phải veri 1 cái sàn Forex, anh e nào có hóa đơn tiện ích, giấy nộp tiền vào Ngân hàng ( Phải có cả tiếng Anh ) thì cho xin với... Mình toàn giấy tiếng việt, nó ko xác nhận cho cơ ! Mong a em giúp đỡ, chỉ là lấy lệ thôi chứ ko liên quan gì đến pháp luật đâu !

Chuyện là đang cần phải veri 1 cái sàn Forex, anh e nào có hóa đơn tiện ích, giấy nộp tiền vào Ngân hàng ( Phải có cả tiếng Anh ) thì cho xin với... Mình toàn giấy tiếng việt, nó ko xác nhận cho cơ ! Mong a em giúp đỡ, chỉ là lấy lệ thôi chứ ko liên quan gì đến pháp luật đâu !

Cái này tiếng việt vẫn đc mà, cậu thử scan rõ cái hình lên, nếu nó đọc đc là ok thui
Mà kiếm cái sao kê ngân hàng luôn đi, có thẻ ATM xin cái sao kê là xong ngay ấy mà, ko phải lăn tăn gì:D

chắc là nó đòi phải chèn thêm dòng chữ tiếng anh ghi tên theo tiếng anh hay gì gì đó thôi, bạn vào paint vẽ 1 cái ô vuông và 1 cái dòng text ghi mấy chữ vào xem họ có chịu ko

Bạn có hóa đơn thanh toán net (mang tên bạn) thì ok, sàn nào cũng chấp nhận cái đó :D

Hoặc ra ngân hàng làm Giấy sao kê số dư, nói nó là cần làm để xác nhận để xác nhận tài khoản để nó thêm mấy chư Tiếng Anh vào, tùy ngân hàng mà có thể free hay mất fee. Lúc mình là sao kê số dư của ACB tốn mất 50k :))

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom