Help Nhờ ae Tư Vấn VPS

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.068
Mình đang có như cầu mua 1 vài acc VPS.
Loại có tạo đc nhiều acc VPS con và sử dụng theo giờ===>Có thể xóa VPS con khi ko sử dụng.
Có nhiều quốc gia như CA AU DE UK US DE FR và các nước ASIA

Có thử qua Vultr nhưng nó chỉ tạo đc có 5 VPS là max.

Nhờ mọi người tư vấn giúp với.
Thanks

mail cho Vultr tăng giới hạn vps lên. acc mình tạo đc 50 con

vps vultr tớ tạo đc hơn 100 con, tét thử DigitalOcean xem,

Các cậu cho tớ hỏi, có phải dùng VPS Thì sẽ có ip cố định phải không? Ví dụ như đăng kí ở US Thì sẽ có ip us?. Tớ cảm ơn nhé

mua acc vps google ko thím, đc 8 em lựa đc vị trí

Các cậu cho tớ hỏi, có phải dùng VPS Thì sẽ có ip cố định phải không? Ví dụ như đăng kí ở US Thì sẽ có ip us?. Tớ cảm ơn nhé
nếu bạn mua con VPS đó với thời hạn dài dài thì nó là cố định, đến khi vultr xập thì IP đó sẽ mất(đây là thí dụ bạn mua của vultr)

mua acc vps google ko thím, đc 8 em lựa đc vị trí
bạn cho mình hỏi bạn vào chỗ nào mà ghi được cái này vậy, cái đóng khung trong hình
cz1fv8

C
nếu bạn mua con VPS đó với thời hạn dài dài thì nó là cố định, đến khi vultr xập thì IP đó sẽ mất(đây là thí dụ bạn mua của vultr)
Cảm ơn cậu nhiều nha

Không cậu, cậu đăng ký info US nhưng mua VPS Location Japan thì vẫn có IP Japan và ip đó sẽ tồn tại đến khi xóa VPS.

Không cậu, cậu đăng ký info US nhưng mua VPS Location Japan thì vẫn có IP Japan và ip đó sẽ tồn tại đến khi xóa VPS.
Thanks cậu. Vậy 1 vps chỉ có thể được 1 ip thôi phải không cậu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom