Ask Nhờ ae review giúp net Adsmain vs Adworkmedia

trannguyenht

Senior
Reactions
494
MR
0.476
Insuree Balance
0
Tình hình lâu rồi muốn trở lại offer, Nhờ ae cao nhân review về 2 net này với!
Offer Giờ này còn mặn nồng không hởi người ae!

Ps: Thêm tấm hình cho ae rữa mắt

ngon lắm nhảy vô làm lại đi tháng nào cũng 10k đều đều :)
Ngày chỉ được 50$ thôi bác à! Bác cao thủ quá

50$ tháng 1k5 = 30tr > rồi vãi gì ghê vậy
tôi chỉ là 1 mem làm off thôi :D ad gì đâu
Kaka, Thấy bác bảo tháng được cả 10k$ mà :D t cũng chém thôi, ngày làm được mấy đồng đâu!
Đang test vài net, net nào ngon thì làm bác! Solo thôi kaka

Kaka, Thấy bác bảo tháng được cả 10k$ mà :D t cũng chém thôi, ngày làm được mấy đồng đâu!
Đang test vài net, net nào ngon thì làm bác! Solo thôi kaka
Có net nào paid ko bác :(

Adsmain không rõ, còn Adworkmedia thì nên bỏ đi mà làm người. đừng hỏi lý do vì sao bỏ nhé.
còn adsmain theo mình cũng nên bỏ nốt cảm nhận của cá nhân thôi. còn các pro nghĩ sao thì mình không biết. hi :) gà vào chém bừa mong ae chém nhẹ tay

Adsmain không rõ, còn Adworkmedia thì nên bỏ đi mà làm người. đừng hỏi lý do vì sao bỏ nhé.
còn adsmain theo mình cũng nên bỏ nốt cảm nhận của cá nhân thôi. còn các pro nghĩ sao thì mình không biết. hi :) gà vào chém bừa mong ae chém nhẹ tay
THank bác

chơi real traffic thì net nào ổn hả bác , em hỏi cả pc và mobile ạ
trước reg thằng adworkmedia và adscendmedia mà k biết giờ real 2 net này ổn k bác nhỉ

Bro có skype hay facebook không? Mình add friends giao lưu tí. mình only android

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,508
Latest member
academialhopital

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom