Nhờ Admin và Mod xem xét lại nick "goodbyemichelle"

Chắc các bác cũng thấy nick SaigonIT2 lạ lắm phải không?
đây là nick clone mình thích bác Saigonit nhà ta nên đặt chung, và lấy nick Saigonit2.

Vào vấn đề, tuy mình ít tham gia post và comment nhưng mà theo thời gian mình xem trên Forum thấy bạn "goodbyemichelle" có những lời lẽ thật không khiếm khã, toàn kích động gây mất đoàn kết hoặc kích người khác nổi giận, đồng thời lời lẽ cũng không khiếm nhã lắm.
Mình đã thấy rất nhiều topic lập và đề nghị cảnh cáo bạn này nhưng bạn này vẫn chứng nào tật đó.

Vậy hôm nay xin lập topic và nhờ Admin hoặc Mod giải quyết dứt điểm sau khi các anh em Forum chọn 1 trong 2 lựa chọn sau:

1) Cảnh cáo lần cuối - nếu còn tái phạm Banned IP
2) Banned luôn mà không cần cảnh cáo nữa.

vậy ai đã từng bị bạn
goodbyemichelle dùng lời lẽ thiếu khiếm nhã thì vào cho lựa chọn luôn.

sau đây là bằng chứng lời nói thiếu khiếm nhã:

mmo4me.com/showthread.php?102622-Cung-cap-list-job-seosprint-tool-ssJM&p=2338521#post2338521

(vì em chưa đủ post nên không đưa link được.)

Thớt người ta mà cứ vào comment và chửi bậy, chê bai đủ thứ, người ta làm gì kệ người ta. Đúng hay sai thì sẽ có kết quả.

mmo4me.com/showthread.php?101958-Can-hop-tac-voi-cac-ban-la-Newbie-kiem-tien-voi-Seosprint/page15&highlight=goodbyemichelle

đây cũng là một trường hợp, cứ hay nhảy vào thớt người khác mà chém luôn chủ thớt. chủ thớt có ngu đi chăng nữa thì bạn cũng không nên nói những lời khó nge vậy.

Report bao nhiu đó thôi. anh em nào còn thông tin xin cung cấp.

Nếu Admin hoặc Mod xử lý không được thì baned luôn nick của em vì tội vu khống nha !

thank vì đã xem.

Reactions
357
MR
0.000
Éo dám lấy nick thật ra thì tao éo nói với mày làm gì, làm gì mà sợ sệt thế, lấy nick thật ra mà report
Còn mày, =)) tao thừa biết mày là thằng nào rồi
Các bạn nhìn chữ ký nhé =))

Thôi đi ngủ, loại chết nhát clone thì éo có gì phải quan tâm

Nhân tiện xin giới thiệu bộ mặt thật của anh ấy:

http://mmo4me.com/showthread.php?10...-SPRINT-nen-tranh-xa-topic-ban-list-cua-mmols

PS: Các bác có vào mấy cái comment nó nói ở trên thì xin đọc từ đầu đến cuối hộ em, cái gì cũng có nguyên nhân của nó

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,299
Latest member
lehuydattb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back