Request Đang Xử Lý

Status
Not open for further replies.

dichvu666

Senior
Reactions
136
MR
0.000
Ngày 09/10/2014 mình có đóng tiền bảo hiểm với số tiền là 8,862,666 VND để thuận tiện cho việc mua bán của mình. Mình đã gửi mail nhưng chưa thấy admin cập nhập số tiền bảo hiểm cho mình.
Mình gửi tiền từ số tài khoản 0451000303748 VCB mong bạn check sớm rồi cập nhập cho mình. Thank you very much

Last edited by a moderator:
phải gửi thông tin để verify nữa , sau đó là đóng bảo hiểm ;)

Upvote 0
Cần có 2 Mod bảo lãnh nữa.....:D:D

Upvote 0
Mod nào edit bài thêm nội dung để tránh cho mem mới bị scam do tin tưởng có deposit tiền cho ADMIN đi.

Upvote 0
Cần có 2 Mod bảo lãnh nữa.....:D:D
2 mod bảo lãnh đấy là dịch vụ trung gian chứ. Mình thấy có bạn nbexchangenet mới tham gia hôm trước mà hôm sau đóng bảo hiểm được cơ mà

Upvote 0
haizz, tưởng đóng bảo hiểm dễ đang định làm cái cho đẹp mà hóa ra thủ tục lằng nhằng thế à :(, mà đóng bảo hiểm này có được rút ra khi hết nhu cầu ko nhỉ :D

Upvote 0
bạn phải gửi sổ hộ khẩu, bằng lại, thẻ sv... để xác mình nữa
CMT fake quá dễ ợt
cái này nếu cần thì mình sẽ cầm tay chứng minh thư rồi chụp ảnh xác nhận thôi có đi kèm ngày tháng như bọn tk nước ngoài nó yêu cầu đấy. hộ khẩu về quê lâu lắm

Upvote 0
Mod nào edit bài thêm nội dung để tránh cho mem mới bị scam do tin tưởng có deposit tiền cho ADMIN đi.
khi nào được cạp nhật mới mua. Làm ăn lâu dài mà. Vội gì 1-2 ngày

Upvote 0
haizz, tưởng đóng bảo hiểm dễ đang định làm cái cho đẹp mà hóa ra thủ tục lằng nhằng thế à :(, mà đóng bảo hiểm này có được rút ra khi hết nhu cầu ko nhỉ :D
có , rút ra bình thường , ko ai lấy lun đâu , ;)

Upvote 0
Upvote 0
khi nào được cạp nhật mới mua. Làm ăn lâu dài mà. Vội gì 1-2 ngày
bạn k biết rồi, trước đây là từng có trường hợp tạo cái topic kiểu như này để dụ new mem là đang làm thủ tục đóng BH để lừa đảo đó.

Upvote 0
CMT gửi rùi, phải làm thêm cái đơn xác nhận cư trú tại địa phương, nơi phường, xã của bạn.. scan rùi gửi @Shin lun .. kaka.

Upvote 0
bạn k biết rồi, trước đây là từng có trường hợp tạo cái topic kiểu như này để dụ new mem là đang làm thủ tục đóng BH để lừa đảo đó.
Cái này mình có đọc mà. Chờ admin giải quyết thôi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed