• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ ACE cái !

Status
Not open for further replies.

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Mình nhờ các bạn click giùm vào link và nghe bài hát giùm :D
Mình đang cần lên top xíu có việc thôi :D .. Bạn nào ko thích thì mình không ép nhé!

Click 2 cái mỗi link được mình tặng một cái thanks :x .. thanks mọi ng giúp .. ai không giúp cũng chả sao :D

Link 1:

http://vn2rap.com/m/#Play,21766,Ket_Thuc_Ben_Trai.v2r

Link 2:

http://vn2rap.com/m/#Play,21916,Chuyen_Cap_2_(Ft._Bo_Baby).v2r

Mình thì cần click link 1 là chủ yếu. . link 2 hên xui thì lên tuần này :))

THANKS ACE :D

CHú ý :

- Các bác phải nghe xíu cỡ > 1 phút nhé . ai siêng nghe hết cả bài đi bài tui hát mà :)) các bác cứ từ từ thưởng thức giọng ca :D rất chi là dở :( .. vào vẫn thấy lượt nghe nó y nguyên xì đó =.= )

Last edited by a moderator:
đã kích cho bạn

phải chi bà con gái tui click gãy tay luôn :m146:

clicked :) , mà vẫn chưa hiểu click xong có tác dụng gì nhỉ :-?

clicked :) , mà vẫn chưa hiểu click xong có tác dụng gì nhỉ :-?

mấy bài tui héc =)) .. click cho một bài nó lên top ấy mờ .. mà lên top thì có việc riêng tư .. hì :D

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

phải chi bà con gái tui click gãy tay luôn :m146:

Ơ thế bây giờ có click không :binhsua04::binhsua04:

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

các bác đọc rõ chữ đỏ nhé :) Nghe cỡ >1p nhé :-s .. chứ click vào không nó k tính lượt nghe đâu

mấy bài tui héc =)) .. click cho một bài nó lên top ấy mờ .. mà lên top thì có việc riêng tư .. hì :D

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

Ơ thế bây giờ có click không :binhsua04::binhsua04:

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

các bác đọc rõ chữ đỏ nhé :) Nghe cỡ >1p nhé :-s .. chứ click vào không nó k tính lượt nghe đâu
em click xong nghe 2 tab 1 lượt luôn á :-"
pro chưa :m021:

đã click 2 link nhé

nói ko phải khen chứ nghe éo hiểu gì cả, chả hiểu mấy bài này nói về cái gì, nghe câu được câu mất :binhsua09:

Sao click nó vẫn giữ quài số ng nghe zi =)) ..
Cái web này lừa đảo à :-ss

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 06:22 PM ----------

Chả thèm tăng số lượt nghe mới chết .. =.= pó tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,086
171,152
Latest member
LacavaGrinnell

Most discussed of week