nhiều sim để làm gì?

MrHungg

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
chào mọi người, em có số lượng lớn số điện thoại mà không biết nên làm gì, mọi người có kinh nghiệm MMO xin chỉ giáo cho em có việc nào liên quan đến MMO có sử dụng số điện thoại đó không ạ, em xin cảm ơn ạ

Upvote 0
Upvote 0
150k là có sim rồi bạn, nếu sim rác.. Còn số đẹp thì giá cao hơn :v
Vãi cao bác ơi. Sim bác có tiền chưa hay chỉ sim không nhỉ

Upvote 0
Vãi cao bác ơi. Sim bác có tiền chưa hay chỉ sim không nhỉ
Có tiền bạn, mỗi sim nạp 10k VNĐ, cứ tới ngày là phải nt tới 1 số nào đó phát sinh cước ko nó khóa...Tới cữ là phải cho lũ đệ nó ngồi nt :v .. Lắm chú bố nháo bị spam cho khóc luon =))

Upvote 0
Có tiền bạn, mỗi sim nạp 10k VNĐ, cứ tới ngày là phải nt tới 1 số nào đó phát sinh cước ko nó khóa...Tới cữ là phải cho lũ đệ nó ngồi nt :v .. Lắm chú bố nháo bị spam cho khóc luon =))
thế bác buôn sim giá lẻ mất rồi, em mua ở đây 130 > 150k sẵn 90k :))

Upvote 0
thế bác buôn sim giá lẻ mất rồi, em mua ở đây 130 > 150k sẵn 90k :))
150k là giá bán ra cho khách bạn, với lại thi thoảng phải phát sinh cước nó hết tiền dần, hết thì nạp thêm 10k chứ ko phải là sim ko có tiền bên trong, mình lọc số đẹp giư bán, số xấu đẩy hết :v, nói chung giá thế nào thì tùy váo số. Lắm số mà cũng lười ngồi làm mấy dịch vụ nhận tin xác thực, mảng số rác giao cho mấy thằng em nó làm @@.

Upvote 0
Mình nghĩ là có, bạn có thể kiếm tiền trực tuyến bằng cách sử dụng số điện thoại của mình. Cách tốt nhất để sử dụng chúng là tạo các tài khoản gmail khác nhau. Bạn có thể đưa ra đánh giá cho các công ty bằng cách sử dụng các tài khoản gmail đó. Các công ty sẽ trả tiền cho những đánh giá đó của bạn. Chúc bạn ngày mới tốt lành!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back