Nhật ký Poker

View attachment 188394
Đây là bảng tổng hợp của em về Pre-Flop các bros cho em hỏi như vậy đầy đủ và đúng chưa, em còn sai sót gì về bảng này không.
Sai thì ko sai. Sau 3bet vẫn có 4bet xong tiếp cái vòng lặp over call thậm chí 5bet, shove/jam nhiều khi stack 200bb cầm AA mình còn hay đùa là nếu nó 4bet mình phai bet, xích bet, se vần bet, ây bet, hun rẹt bet.
Mấy cái này chủ yếu là coi để cho hiểu, dùng để thảo luận, dùng hud, còn ko thì cứ chơi vài hôm là quen đừng có quan trọng nó quá.

Sai thì ko sai. Sau 3bet vẫn có 4bet xong tiếp cái vòng lặp over call thậm chí 5bet, shove/jam nhiều khi stack 200bb cầm AA mình còn hay đùa là nếu nó 4bet mình phai bet, xích bet, se vần bet, ây bet, hun rẹt bet.
Mấy cái này chủ yếu là coi để cho hiểu, dùng để thảo luận, dùng hud, còn ko thì cứ chơi vài hôm là quen đừng có quan trọng nó quá.
Do em muốn theo trường phái ABC poker trước, em viết kịch bản in ra giấy rồi cầm nhìn đánh theo kịch bản.
Khi nào không nhìn giấy đánh được em chuyển qua nâng cao sau.

Do em muốn theo trường phái ABC poker trước, em viết kịch bản in ra giấy rồi cầm nhìn đánh theo kịch bản.
Khi nào không nhìn giấy đánh được em chuyển qua nâng cao sau.
Bạn thành công được một nửa rồi đó. Chơi môn nào mà cũng chịu khó đầu tư kiến thức như bạn muốn thua cũng khó. Cố lên!

Mới hit được cái tour này. Lại có $ để giải trí rồi các bác ạ!

Attachments

128.7 KB · Views: 80
Mới hit được cái tour này. Lại có $ để giải trí rồi các bác ạ!
Mấy giải freeroll này muốn đạt dc cũng ko phải đơn giản, loại vài trăm người chứ ít đâu. Mà thắng giải nhiêù lần thì bạn có thể kiếm ăn với poker rồi đó.

Mấy giải freeroll này muốn đạt dc cũng ko phải đơn giản, loại vài trăm người chứ ít đâu. Mà thắng giải nhiêù lần thì bạn có thể kiếm ăn với poker rồi đó.
Nghe mấy bros đánh tour nói khó ăn giải lắm, chỉ yếu vô sâu vòng trong lấy lời là chính, mà chắc freeroll thì vô trong cũng chả được nhiêu tiền.

tour freeroll mọi khi chỉ $20 giải nhất, ko biết thớt đăng kí dc tour gì mà giải dc hơn 200
lúc đầu giải nhiều fish, tập chơi, nhưng vô càng sâu càng khó, dc giải nhất cũng rất j` và này nọ đấy :popo_look_down:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom