Nhật ký giao dịch forex theo hệ thống 100%

phucan88

Junior
Reactions
53
MR
0.297
Hệ thống "thập diện mai phục" của mình , mời mọi người thưởng thức

Attachments

611.2 KB · Views: 840
Last edited:
bạn nên full image thay vì là tịệp đính kèm :) Ko nhìn thấy gì cả

Mình đánh từ ngày 1/10 bạn à, trong thời gian tới mình sẽ update tình hình tk này xem như là nơi ghi lại những chặng đường trong kế hoạch trading của mình

Đánh mấy tháng trời mà tăng chưa được gấp đôi thì cũng bình thường mà.
Vậy xin hỏi pro thế nào là ko bình thường :eek:

chứng khoán ạ tham gia thì đầu tư khoảng bn ạ
Forex chứ ko phải chứng khoán , vốn tuỳ vào khả năng ăn chơi của bạn :D

Bạn sửa lại tiêu đề topic thì sẽ được giữ lại. Nếu không mình sẽ xóa topic này !

Sau 48 tiếng không có hồi âm của bạn mình sẽ xóa topic.

P.s: Trong trường hợp bạn không thể sửa tiêu đề thì ib mình tiêu đề mà bạn muốn sửa lại, khi đó mình sẽ giúp.

Bạn sửa lại tiêu đề topic thì sẽ được giữ lại. Nếu không mình sẽ xóa topic này !

Sau 48 tiếng không có hồi âm của bạn mình sẽ xóa topic.

P.s: Trong trường hợp bạn không thể sửa tiêu đề thì ib mình tiêu đề mà bạn muốn sửa lại, khi đó mình sẽ giúp.
Vậy mod sửa lại giúp mình tiêu đề là: " nhật ký giao dịch forex theo hệ thống 100% "

Mình đã verified được 2 dấu stick màu xanh ở my fxbook nên đã được trở thành tài khoản xịn rồi các bạn ạ

Cho cái link share trên myfxbook đi. Chứ post ảnh thì khoái xem lắm đâu.

À sở dĩ tk -75% bởi vì ko hiểu sao myfxbook lại tính gain tk mình từ tháng 7/2015, từ t7/2015 đến 10/2015 là mình bế quan tu luyện , các bạn hãy xem mức tăng trưởng tk từ tháng 10/2015 nhé ( tháng 10 mình tăng 88,49% tk )

Tăng trưởng ấn tượng:eek::eek:

2 tháng chưa nói lên dc điều gì , tài khoản tăng trưởng chậm nhưng đồng điều như vậy là khá tốt . hi vọng thớt update thường xuyên để ae theo dõi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom