(Nhanh Tay)Treo máy kiếm ly cafe sáng !!!!!

nếu treo 24/24 mà site ko lỗi gì thì cũng mất 25 ngày mới lv 50 , lv 50 chỉ có 12k5 chứ ko phải 17k5 . mà giờ treo vài tiếng thì nó lại đứng , ko thì lỗi

nếu treo 24/24 mà site ko lỗi gì thì cũng mất 25 ngày mới lv 50 , lv 50 chỉ có 12k5 chứ ko phải 17k5 . mà giờ treo vài tiếng thì nó lại đứng , ko thì lỗi
Bác có hiểu site này k giải thích em với. Em chưa chơi cái này bao h nên k hiểu lắm

Cái này chạy tốt cắm level cũng được. Cắm đâu được 30-1tiếng là nó đứng cứng ngắc. Phải vào ngưng và roll lại. Cắm mãi lên level 5 ko thấy 50k satoshi đâu.
Giờ 5 phút dc 1250 satoshi, đánh cái cụp bay mất:D Đã nghĩ khỏe

Cái này chạy tốt cắm level cũng được. Cắm đâu được 30-1tiếng là nó đứng cứng ngắc. Phải vào ngưng và roll lại. Cắm mãi lên level 5 ko thấy 50k satoshi đâu.
Giờ 5 phút dc 1250 satoshi, đánh cái cụp bay mất:D Đã nghĩ khỏe
hình như bạn k đọc kĩ cách setup cho chạy cả ngày :mad:
mình nói nó fix ở #1 rồi .hiện tại k chơi đc kiểu kia nữa nhưng mình vẫn đang treo 5 acc lên 50 :oops:

:D Giờ level 5 rồi, faucet nhận là 1250 satoshi, Min satoshi để Chuyển qua account khác là 50.000satoshi.
Khó quá thế là nghĩ khỏe. Ai có sức treo lên level cao hơn, faucet nhận dc nhiều hơn thì may ra.
Site này paid instant, ngon khỏe. Deposit, bet xong withdraw là Tutorial nhanh nhất:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,559
Latest member
kimsmotorbike

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back