Airdrop [Nhanh tay] Nhận 50 MCE = 25$ từ sàn Multichain Exchange

theidung

Junior
Reactions
32
MR
0.034
Nhận 50 MCE = 25$ (chỉ bán 500 triệu token). Cứ coin sàn thì chiến mạnh nào các chiến hữu ơi!!! Xem qua website nó để thấy độ chất nhé!
ĐỪNG BAO GIỜ BỎ LỠ CƠ HỘI NHÉ!
UPDATE: SÀN SẼ CHIA CỔ TỨC CHO AI NẮM GIỮ TOKEN MCE NHÉ! KIẾM THẬT NHIỀU TOKEN MCE BÂY GIỜ RẤT CÓ LỢI CHO SAU NÀY NHÉ. GIÁ TRỊ SẼ CÀNG LÚC CÀNG TĂNG LÊN!

(25$) REAL 100%: Multichain Exchange Hệ thống trao đổi điện tử giữa nền ETH và nền NEO

===============================================
Link đăng kí: https://multichainexchange.io/en?ref=10903
✔️Bước 1: Vào link kéo xuống Chọn get for free 50 MCE
Link Face, Twitter, Tele của nó chính là cái biểu tượng ngay trên mục điền Username face, twitter, tele của mình.
Kích vào đó nhé!
✔️Bước2: Điền thông tin và like Fb, follow Twiter, tham gia Tele nó => xác minh gmail (nhớ check trong mục spam nếu không thấy nhé)
Chú ý: - Số điện thoại bắt đầu là 84 ( ko viết dấu + )

Cám ơn các bạn đã quan tâm ủng hộ mình. ❤️

Last edited:
Chiến các bác ơi

UPDATE: SÀN SẼ CHIA CỔ TỨC CHO AI NẮM GIỮ TOKEN MCE NHÉ! KIẾM THẬT NHIỀU TOKEN MCE BÂY GIỜ RẤT CÓ LỢI CHO SAU NÀY NHÉ. GIÁ TRỊ SẼ CÀNG LÚC CÀNG TĂNG LÊN!

điền ví gì,tuyển ref mà không ghi rõ gì hết
mình giải thích hết rồi đó bác ơi, coin sàn thì nó nằm trên sàn luôn nhé bác, ko có ví gì khác nữa. Chờ tháng 10 sàn đi vào hoạt động chính thức thì chúng ta có thể bán và rút về. Bác muốn kiểm tra balance thì vào Dashboard nhé! Cảm ơn bác!

mình giải thích hết rồi đó bác ơi, coin sàn thì nó nằm trên sàn luôn nhé bác, ko có ví gì khác nữa. Chờ tháng 10 sàn đi vào hoạt động chính thức thì chúng ta có thể bán và rút về. Bác muốn kiểm tra balance thì vào Dashboard nhé! Cảm ơn bác!
hihi tại thấy nó để ví 42 ký tự

hihi tại thấy nó để ví 42 ký tự
à cái ví chỗ đấy bác cứ điền ví mew nhé ạ! Hiện giờ chưa cần thiết lắm nhưng bác cứ điền nếu thích nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom