powtoken.com-Nhanh tay nhận 121k khoảng 11$ token coin đã lên sàn reback 50%

Coin này đã lên sàn và đang cho clam free lúc trước là hơn 300k khi login bằng facebook. Bây giờ đang giảm chỉ còn có hơn 100k và còn đang giảm nên nhanh tay lấy liền.

https://powtoken.com/index.php?ref=POW28647

Tình hình là khó kiểm soát được đăng ký nên mình sẽ ngưng reback. Bạn bạn đã đăng ký trước và add friend mình sẽ reback cho xong.
Các bạn sau có thể ref ủng hộ hoặc đăng ký None ref tại đây: https://powtoken.com
Thanks! tất cả

Cảnh báo!

AE không dùng FB fake nha. Dùng FB chính để giữ coin. FB fake sẽ bị Reclaim trở về 0 nha> do đó mình ko reback
Mod ngang qua sửa tiêu đề dùm nhé @1987vanthanh Thanks!
Mình chưa được rcb?

Mình chưa được rcb?
Bạn vui lòng add friend nhe. Mình có nói ai ko thêm bạn sẽ ko dc reback. Ai chưa được reback thì add friend liền nha. Từ bây giờ mình sẽ ko reback nửa nha. Nhiều bạn dùng FB fake nên bị lấy lại nên mình cũng ko nhận được bonus

Bạn vui lòng add friend nhe. Mình có nói ai ko thêm bạn sẽ ko dc reback. Ai chưa được reback thì add friend liền nha. Từ bây giờ mình sẽ ko reback nửa nha. Nhiều bạn dùng FB fake nên bị lấy lại nên mình cũng ko nhận được bonus
Fb bác đâu sao ko thấy?

Đã add friend... mình con 2 fb nữa đều là fb thật đã hoạt động trên 5 năm ref có được rcb ko bác?

bác thớt có thu mua pow ko ???

Tôi Có Thể Bán Lighter 'LITE' CHO TIỀN TIỀN? Chưa. Nhưng kế hoạch của chúng tôi là xây dựng một 'cây cầu' giữa POW 'lite' và POW ERC20 vào tháng 12 năm 2017. Cầu này sẽ cho phép bạn chuyển chiếc POW 'lite' của mình lên Ethereum Blockchain, nơi nó sẽ trở thành POW ERC20. Sau đó, bạn sẽ được tự do bán POW ERC20 cho tiền mặt. Vì vậy, về lâu dài, câu trả lời cho câu hỏi của bạn là có.

Ví dụ như cái này muốn rút thì làm sao vậy bác

đang cần tiền internet có 1tr500pow ai đổi giúp lấy 10$ dc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week