• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell nhận unlock icloud cho iphone

Status
Not open for further replies.

beentran

Junior
Reactions
202
MR
0.000
ae bị dính icloud pm mình nhé, hiện tại đang có 1 số thủ thuật unlock icloud qua 1 thời gian tìm hiểu, giá tùy theo trường hợp nhé, PM trực tiếp mình để biết rõ về tình trạng máy và giá cả. yh beentran14

Joke

Banned
Reactions
53
MR
0.000
iPhone mua từ nhật bản về/// Bị ấn lung tung update lên bản iOS 7 Block iphone luôn. Ăn lốc được không bác?

vãi nick mới reg kìa =))
ai cũng có lúc bắt đầu chứ bạn.
vừa có ng kêu bị icloud xong, h đã có luôn 1 topic unlock icloud rồi, nhanh thật :))
tùy theo trường hợp, mình ko chắt là làm được hết, trên mang có nhiều người mua iphone bị lock gí cao đó, ko phải chỉ lấy LK thôi đâu nhé :)

mình tò mò chút
bị block icloud là sao vậy chủ thớt?
đó là dịch vụ luu trử đám mây, mọi thông tin người dùng của apple được luu trên đó, nếu iphone của bạn bị mất thì người ta kích hoạt lên icloud máy sẽ bị vô hiệu hóa, và những trường hợp bị quên ID và pass icloud mà retore lại cũng bị............

đó là dịch vụ luu trử đám mây, mọi thông tin người dùng của apple được luu trên đó, nếu iphone của bạn bị mất thì người ta kích hoạt lên icloud máy sẽ bị vô hiệu hóa, và những trường hợp bị quên ID và pass icloud mà retore lại cũng bị............
vậy làm thế nào để làm cho máy bị vô hiệu hóa khi mình có id và pass của icloud vậy bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,780
176,230
Latest member
kubetvietnamorg

Most viewed of week

Most discussed of week