Suggest Nhận training member, admin offer PC 2019

haha tấu hài gì v anh bạn support tất tần tật mmo ? ý là cái gì trên mmo đều support đc hả bạn ( pro đây r ae ạ) =))))))))))) , đăng lên facebook còn dụ đc mấy thằng ngu chứ đăng vào đây dạy này nọ có mà người ta cười ỉa vào mặt cho :)))

Upvote 0
haha tấu hài gì v anh bạn support tất tần tật mmo ? ý là cái gì trên mmo đều support đc hả bạn ( pro đây r ae ạ) =))))))))))) , đăng lên facebook còn dụ đc mấy thằng ngu chứ đăng vào đây dạy này nọ có mà người ta cười ỉa vào mặt cho :)))
Nói chung là người nào cần thì có thể inbox bạn đó. Bạn cũng chưa biết được con người ta như thế nào nên đừng có phán xét gì cả. Trừ phi bạn bị thớt scam rồi thì hãy nói :v Mình chỉ góp ý thế thôi :v

Upvote 0
Mình nghĩ bạn nên đóng tiền bảo hiểm đi nếu nghiêm túc thật sự! Và bạn nên có cam kết và chính sách hoàn trả học phí nếu làm sao đó bạn à

Upvote 0
mấy thể loại dạy ko ai dám đóng tiền bảo hiểm đâu bạn ơiiiii =)))))
Mình nghĩ bạn nên đóng tiền bảo hiểm đi nếu nghiêm túc thật sự! Và bạn nên có cam kết và chính sách hoàn trả học phí nếu làm sao đó bạn à

Upvote 0
:D:D:D

Upvote 0
4rum cấm mở khóa học bạn nha
mở free thì đc, chứ thu phí thì ko đc nha => khả năng cao là bạn sẽ bị banned ( mình ko quản lý box này )

thêm cái nữa, nhìn acc fb của bạn cứ như là mới tạo ấy nhỉ, có vài post lẻ tẻ, ai dám tin mà vào học ?

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,801
Latest member
kimbuntn

Most viewed of week

Most viewed of week