Ask Nhận tiền từ ppus có nguy hiểm

Tuso

Junior
Reactions
6
MR
0.533
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi các bác, em nghe nói nhận tiền từ ppus nhiều về Việt Nam sẽ hại tài khoản, nhất là dạng người thân, có đúng vậy không ạ. Vậy các tài khoản ppvn gửi tiền cho mình, nhưng nguồn tiền họ lại nhận trực tiếp từ ppus thì còn nguy hiểm không, còn được tính vào ppus và rate thấp hơn bình thường không ạ. Em cám ơn!

tiền bẩn , nó mà bị limit thì tk nhận cũng bị lây

Nếu là ppus từ những người bán uy tín, họ làm freelancer được net paid thì nhận vào không sao.

Các exchanger nguồn PP của họ rất lẫn lộn ABCXYZ có cả, % dính nguồn fraud, scam cũng có thể có và tk nhận tiền nguồn fraud, scam có thể liên đới qua nhiều tk dẫn đến bị khóa limit 180 days hàng loạt.

Cần gấp thì mới nhờ exchanger và nhớ là phải mua vào account PP phụ (nếu có) còn đâu thì khỏi. Đừng vì chút usd rate rẻ mà để tài khoản mình nuôi bao năm bị khóa....

Nếu là ppus từ những người bán uy tín, họ làm freelancer được net paid thì nhận vào không sao.

Các exchanger nguồn PP của họ rất lẫn lộn ABCXYZ có cả, % dính nguồn fraud, scam cũng có thể có và tk nhận tiền nguồn fraud, scam có thể liên đới qua nhiều tk dẫn đến bị khóa limit 180 days hàng loạt.

Cần gấp thì mới nhờ exchanger và nhớ là phải mua vào account PP phụ (nếu có) còn đâu thì khỏi. Đừng vì chút usd rate rẻ mà để tài khoản mình nuôi bao năm bị khóa....
Dạ thanks b, nhưng như b nói thì chạy đâu cho khỏi nắng nhỉ. Kiểu gì cũng có %, ngay cả những người bán $ cho em là freelancer làm đồ hoạ cho tây với bán game, nhưng chắc gì mấy thằng khách hàng chúng nó an toàn tuyệt đối. Thường chuyển qua 2-3 tài khoản thì đã an toàn tuyệt đối không b nhỉ

Dạ thanks b, nhưng như b nói thì chạy đâu cho khỏi nắng nhỉ. Kiểu gì cũng có %, ngay cả những người bán $ cho em là freelancer làm đồ hoạ cho tây với bán game, nhưng chắc gì mấy thằng khách hàng chúng nó an toàn tuyệt đối. Thường chuyển qua 2-3 tài khoản thì đã an toàn tuyệt đối không b nhỉ
bởi vậy nên những tk paypal business cực trust mới có giá cả chục triệu đó

Teamview thôi bạn

Teamview thôi bạn
teamview khác gì ngta chụp cho mình xem ạ. Kiểu em check kiểu gì để biết đâu là bẩn từ web 3x, bet bủng... ý bác. Ví dụ mình teamview thấy giao dịch như ảnh phía trên của em, cũng chỉ biết là nhận từ freelane nước ngoài về, chứ cũng sao biết được tiền mấy thằng kia chuyển có sạch không

Tiền bẩn fund dc qua pp khó có khác gì lên trời đâu mà toàn lo chuyện đâu đâu
Sao em thấy mọi người nói nhiều về vấn đề và rủi ro này nhỉ. Thi thoảng nó hold 24h với xác minh các kiểu không phải vì tiền có vấn đề à bác

Sao em thấy mọi người nói nhiều về vấn đề và rủi ro này nhỉ. Thi thoảng nó hold 24h với xác minh các kiểu không phải vì tiền có vấn đề à bác
PP auto hold các khoản nhận chứ bẩn vs sạch gì ở đây. Gate pp ko phải là gate dễ mà mấy cái thằng dở người đòi ăn cc qua dc nó mà kêu bẩn. Pp nó hold để 2 bên giao dịch thành công, thằng seller ship hàng cho thằng mua thôi, ship xong thì auto nhận tiền

Cá nhân em thì nghĩ nó sợ mình đi rửa tiền thì sẽ khoá tk ấy bác, hạn chế chuyển nhận vừa thôi bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom