Help Nhận support Free 100% các vấn đề liên quan Skrill

:D dạo này nhiều thím vô support ghê nhỉ

bác giúp hộ em,đã verify mà không chuyễn được tiền ạ

bác giúp hộ em,đã verify mà không chuyễn được tiền ạ

Bạn đã xác minh được thẻ visa đâu? Khi bạn nhập số thẻ visa/master card thì Skrill sẽ lấy từ tài khoản ngân hàng của thẻ ra từ 1.06-2.96$ để xác mình. Bạn phải gọi điện trung tâm hỗ trợ khách hàng của ngân hàng để hỏi xem chính xác số tiền skrill đã lấy là bao nhiêu $. Sau đó vào skrill phần thẻ ấy ấn vào mục verification và điền chính xác số tiền mà skrill đã lấy như vậy mới hoàn thành việc xác minh. Như tài khoản của bạn phía trên chỉ mới xác minh ID, chưa xác minh thẻ đâu nhé nên vẫn bị limit.

skill có hay limit hay bị hold như paypal và payza ko
paypal mới lập lại hay có kiểu ko send dc $ , skill có bị thế ko bác , unver ấy

skill có hay limit hay bị hold như paypal và payza ko
paypal mới lập lại hay có kiểu ko send dc $ , skill có bị thế ko bác , unver ấy
chuyển và nhận tiền từ các merchant của nó thì vô tư, ko phải nghĩ. Thằng này chơi được chứ ko như tụi paypal payza

Mình bị hacker hack mất 500$ và send vào địa chỉ skrill của nó. Bạn khiếu lại dc không. Mình xin hậu tạ.

Mình bị hacker hack mất 500$ và send vào địa chỉ skrill của nó. Bạn khiếu lại dc không. Mình xin hậu tạ.

Skrill không có chức năng bảo vệ để lấy lại, bọn chỉ có thể giúp kinh nghiệm bằng cách sử dụng bảo mật 2 lớp bạn nhé.

Skrill không có chức năng bảo vệ để lấy lại, bọn chỉ có thể giúp kinh nghiệm bằng cách sử dụng bảo mật 2 lớp bạn nhé.

bác cho mình hỏi acc skrill chưa veri thì giới hạn 1 tháng chuyển đc 178$ phải ko ạ ? ví dụ 1 acc đã đạt quá giới hạn nó gửi yêu cầu xác minh , nhưng mình ko xác minh , mình vẫn để acc như vậy , hết 1 tháng thì mình có chuyển tiếp được 178$ ko ạ ?

bác cho mình hỏi acc skrill chưa veri thì giới hạn 1 tháng chuyển đc 178$ phải ko ạ ? ví dụ 1 acc đã đạt quá giới hạn nó gửi yêu cầu xác minh said:
Skrill chưa verify tháng giao dịch được >1k$. Tuy nhiên nếu bạn chưa verify thì hết tháng đó bạn vẫn sử dụng được với khối lượng giao dịch giới hạn trong 1 tháng đối với tk chưa xác mình. Về lâu dài bạn nên xác minh tk là tốt nhất.

TkJSKL

e thấy giới hạn nó chỉ có 178$ thôi a ơi , 1 tk của e chưa veri chuyển được đúng 178$ là nhận email skrill báo phải xác minh mới gửi tiếp được

dep btc vào skrill từ sàn bittrex đc kô b???

Mình chưa thử nhưng mà chắc là được vì skrill nó có cho địa chỉ ví để dep bằng btc mà thì mình rút btc từ bittrex vào ví skrill là bình thường nên mình nghĩ là được bạn ạ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom