Nhận reg acc free 300$ Google

XengBaby

Hero
Reactions
406
MR
0.795
Như tít ai có nhu cầu dùng trial 300$ vps của anh google thì inbox mình.
Giá cả thoả thuận. :):):):)

Last edited:

ko biết ý của thớt có phải là VPS Google Cloud Platform , nếu là nó thì xin lỗi đã đánh đổ chén cơm của thớt.

Kèo tut này đã có từ lâu rồi, dân trong nghề không lạ gì, nhưng thời gian qua có giai đoạn đóng băng, kèo mới hồi sinh lại và hiện được sharse tương đối nhiều, dome như tại đây, mọi người có thể tự reg theo hướng dẫn.

không có ý pr j cho web nên ai dùng thì thay dot = chấm nhé, tại vd link cho mọi người thôi

https://sharehet dot top/huong-dan-tao-tai-khoan-vps-google-cloud-platform-co-300-free-khong-can-the-visa/

Cái j đáng để mất xèng thì nên mất, cái j có thể reg free mà lại bán cho người khác không rành thì không đáng kiểm tiền kiểu đó :popo_sweat:

Còn nếu ko phải là VPS Google Cloud Platform thì chủ thớt cho mình xin lỗi :D

ko biết ý của thớt có phải là VPS Google Cloud Platform , nếu là nó thì xin lỗi đã đánh đổ chén cơm của thớt.

Kèo tut này đã có từ lâu rồi, dân trong nghề không lạ gì, nhưng thời gian qua có giai đoạn đóng băng, kèo mới hồi sinh lại và hiện được sharse tương đối nhiều, dome như tại đây, mọi người có thể tự reg theo hướng dẫn.

không có ý pr j cho web nên ai dùng thì thay dot = chấm nhé, tại vd link cho mọi người thôi

Cái j đáng để mất xèng thì nên mất, cái j có thể reg free mà lại bán cho người khác không rành thì không đáng kiểm tiền kiểu đó :popo_sweat:

Chính xác là free ai cũng biết nhưng có phải ai cũng đăng ký được đâu.
Bác pro thì đây là chuyện thường còn với e kiếm vài nghìn mua cái thẻ hay được nhiều đưa bạn gái đi chơi thôi bác ạ.
Xin chân thành cảm ơn góp ý của bác và từ hôm qua e chả reg cho ai chưa lấy của ai xu nào.

Bác pro thì đây là chuyện thường còn với e kiếm vài nghìn mua cái thẻ hay được nhiều đưa bạn gái đi chơi thôi bác ạ.
Xin chân thành cảm ơn góp ý của bác và từ hôm qua e chả reg cho ai chưa lấy của ai xu nào.

Câu nói trên sẽ thuyết phục hơn khi bạn cho link hướng dẫn reg và kèm theo dòng thông báo có ý đại loại là : "nếu bạn nào không reg được, thì mình reg hộ và xin chút tiền công reg, bỏ công làm lời ..."

Mà thôi, nói chung mmo vốn ích kỷ mà, bản thân mình cũng khá ích kỷ ở 1 số phạm trù buộc phải ích kỷ.

Xin lỗi đã đánh đổ chén cơm của bạn :cool:

cho xin cái giá công khai

fix rồi hay sao ấy, hôm qua mình làm được 1 acc, nay làm acc nào sus acc đó

hết được rồi anh ơi @@

đúng là như vậy
không nhiều nhưng vẫn là tiền mà :) scam 50k??
a-png.133354

cũng hên là tự reg được 2 acc :rolleyes:

Tui có mua của thằng Tây , nó reg account xong bị suspend . Rồi không biết nó làm cách nào mà unsuspend . Từ đó account xài cực ngon . giá 15$/account . Mua 6 acc , chưa con nào bị suspend

IB giá mình nhé, cần nhiều mà ko có time :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,493
Latest member
salahai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom